Hạng C
18/1/12
564
22.560
93
Bác nên đi đo khám mắt rồi làm kính sớm đi ạ. Thị lực còn 4/10 là yếu lắm rồi.

Hôm nào anh lần qua em thử, em bao giá cả nước (đúng hàng, cùng thương hiệu, mã số...) giá em đúng giá cty đề nghị bán (cty họ chỉ đề nghị giá thấp nhất, giá cao hơn họ không khống chế).
Tuần rồi em xả ít mẫu cũ, bán dưới giá cty đề nghị. Mấy cửa hàng (phía bắc) auto chửi làm một số cty phải chạy qua thương lượng với em xin cho gom mẫu cũ về :D:D:D

Từ 200eu mà còn 4x eu thì xác định cái 200 kia chưa biết hàng hịn hay ko, chứ cái 4x kia thì xác định rồi. Nhiều khi 4x eu cũng còn hớ, search kỹ 4x tệ chắc cũng có chỗ bán :D. Đúng hàng hịn như Rayban giá trên web chính hãng và Jomashop cũng ko lệch tới mấy lần như thế đc.
làm cái thớt bán gọng kính giảm giá đi anh?

• Like
Reactions: Mai Siêu Phong
Hạng B2
28/10/13
407
4.309
93
45
làm cái thớt bán gọng kính giảm giá đi anh?
Cảm ơn anh, em chưa dám bán vậy đâu.
Gọng kính khi bán dù là gọng nhựa hay kim loại đều phải cân nắn cho hợp với khách, làm sao cho khách đeo thoải mái, ko bị xệ, tuột...Bởi vậy em rất hạn chế bán trên mạng. Bán online trên đây vài hôm mấy anh đeo ko vừa ý là em bị búng liền :D.
Thật tình nếu có gì không vừa ý các anh cứ nói để em làm tốt hơn.
Đeo kính cận vô đọc chữ nhỏ phải đưa ra xa là bắt đầu bị lão hả mí anh?
Đúng rồi anh, thường 40 tuổi là bắt đầu mắt bắt đầu xuất hiện độ lão rồi.

• Like
Reactions: trumso and mr huy
Hạng B1
20/6/11
95
1.390
83
CH mắt kính LUCIE, 85 Nguyễn Thị Thập P.Tân Phú Q7. (gần bệnh viện Q7 và siêu thị Big C)
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên bên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.
Hôm trước mới làm ở đây, khá hài lòng. Hy vọng anh chủ đừng di chuyển cửa hàng đi tùm lum chỗ, anh em không kiếm được để đòi discount ;)

• Like
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.547
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
CH mắt kính LUCIE, 85 Nguyễn Thị Thập P.Tân Phú Q7. (gần bệnh viện Q7 và siêu thị Big C)
Khi đến các anh nhớ nói rõ là bên otosaigon qua để đc giảm 20% nhé. Nói oser nhân viên bên em nó ko biết.
Cảm ơn anh quan tâm.
Anh vui lòng cho biết : Tên thật và số điện thoại? Cám ơn!

• Like
Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Chụp màn hình phát để dành khi nào đi ngang ghé.

Cảm ơn anh quan tâm.

• Like