Hạng B2
14/11/12
137
126
43
Vậy mấy pác cho em hỏi là chỉ có 2 cách:
1/ Xe con dừng đèn đỏ lane giữa rồi từ từ quẹo phải vào lane 50km bên trong phải không.
2/ Tấp vào lane 50Km trước đó khoảng 50m rồi đi thẳng qua ngã tư để vào Trung Sơn luôn phải không.

P/s không biết có phải xxx cũng có tay trong trên OS không mà buổi sáng và buổi chiều nay XXX lại me ngay cái ngã tư này bắt nữa :).

Hạng C
26/12/12
950
16
18
Các bác đi lane 50 bên trong nếu để ý sẽ thấy 1 cái bảng phân lane theo phương tiện. Theo đó xe máy đi lane bên phải ô tô đi lane bên trái. Lane bên trái dành cho ô tô trên đầu có hướng mũi tên chỉ rẽ phải. Theo như xxx từng giải thích vs em là đi lane đó chỉ được rẽ phải mà thôi. Nếu muốn rẽ trái thì phải rẽ phải sau đó quay đầu và đi thẳng qua giao lộ. Luật quá bất cập và không hợp lý.
Như vậy có 2 cách giải thích: 1 là xxx ăn bẩn.
2: GTCC có ý khác cao siêu hơn mà dân đen chúng ta chưa nghĩ ra :D;)

Hạng B2
2/12/12
128
36
28
haivnnet nói:
Các bác đi lane 50 bên trong nếu để ý sẽ thấy 1 cái bảng phân lane theo phương tiện. Theo đó xe máy đi lane bên phải ô tô đi lane bên trái. Lane bên trái dành cho ô tô trên đầu có hướng mũi tên chỉ rẽ phải. Theo như xxx từng giải thích vs em là đi lane đó chỉ được rẽ phải mà thôi. Nếu muốn rẽ trái thì phải rẽ phải sau đó quay đầu và đi thẳng qua giao lộ. Luật quá bất cập và không hợp lý.
Như vậy có 2 cách giải thích: 1 là xxx ăn bẩn.
2: GTCC có ý khác cao siêu hơn mà dân đen chúng ta chưa nghĩ ra :D;)
Bác bị thuốc rồi chứ gì nữa ;)

Nếu muốn điều tiết giao thông theo kiểu chỉ đc rẽ phải thì GTCC sẽ để mũi tên rẽ phải trong bảng tròn màu xanh.
xxx cố tình hiểu sai để ép lái xe không hiểu luật.

Hạng D
3/5/13
1.230
348
83
Những topic trao đổi về hệ thống biển báo chưa hợp lý trên NVL này quá nhiều rồi vậy mà bác Chánh vẫn làm ngơ để anh em OSer bị XXX làm thịt. Em thấy đường càng to thì hệ thống biển báo càng lộn xộn, chẳng biết chạy thế nào cho đúng ý bác Chánh và mấy xxx nữa.
Bác nào post vấn đề này bên topic Góp ý bác Chánh giúp nhé, hy vọng bác Chánh đọc và chỉnh sửa.

Hạng C
16/2/11
614
4
18
e đi đường này hàng ngày, toàn phải đứng lane giữa rồi từ từ đánh xi nhan vào cắt mặt xe tải,nhưng không còn cách nào khác nếu muốn không bi phạt haizzz