Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa
RE: Cho em hỏi đường đi Ninh Chữ

@thoaivy: ra đó em sẽ ll bác. Cho em số đt của bác nhé

Trích đoạn: thoaivy

Bác nào đi Ninh Chữ thì nhớ PM cho e nha. e sẽ đại diện Ninh Thuận đón tiếp các Bác. Còn vụ xxx thì nếu trong phạm vi tỉnh Ninh Thuận thì e sẽ cố gắng giúp hết mình.
Em vẫn nhớ cái hẹn với bác đó:D

Hạng D
3/2/05
1.829
2.381
113
otosaigon.com

Bạn ghé Long Thuận resort đi, không thất vọng đâu ! Bạn search lại bài viết của mình về Phan Rang nhé ! Thân

Hạng D
12/7/07
1.717
62
63
41
0908 898428 - 0976 024320

Em đã đi Ninh Chữ roài! Nói chung nếu bác muốn nghỉ ngủ yên tĩnh thì nên đi Ninh Chữ! Chứ ở đây chán hơn ở Phan Thiết hay Nha Trang nhìu. Vì nó còn quá thưa thớt! Hoàn Cầu thì cũng được nhưng ăn uống ko được ngon lắm! :(

Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

Cảm ơn mọi người đã tận tình giúp đỡ. Hiện tại em đang lên kế hoạch tổ chức.
Chuyến đi này là những người bạn sau bao nhiêu năm xa cách giờ mới gặp lại. Hix, nói nghe ghê quá nhưng thực ra là tụi em học chung phổ thông. Giờ người vừa ra trường, người vẫn còn học, có người lại lưu lạc ở xứ người nên cũng muốn tìm một nơi nào đó yên tĩnh, xa lánh sự ồn ào náo nhiệt của chốn thành thị để tâm sự và cùng nhau ôn lại những năm tháng ngồi trên ghế nhà trường.
Em post bài này để hỏi thăm đường vì ngoài mục đích trên còn có luyện thêm tay nghề nữa. Xe thì nhiều tài nhưng ngoài em ra chưa ai chạy đường trường hết.

Last edited by a moderator:
Hạng C
10/6/08
641
148
43
39
Biên Hòa

Em đã hoàn thành chuyến đi. Nói chung là không có sự cố đáng tiếc nào xảy ra. Tuy nhiên, vì có bác tài là nữ và chưa có kinh nghiệm đường trường nên dẫn đến những tình huống đứng tim:D:D.
@mùathu: ngoài chạy xe thì em chỉ biết có ken thôi. Nữ tài xế chạy mà, anh em phải nhậu chứ
nên không chụp được nhiều hình.
@thoaivy: em xin lỗi vì ra đó mà không liên lạc bác. Nói thật là em cũng chẳng biết trời trăng mây đất gì hết. Trên đường đi là nhậu rồi mà tửu lượng em lại yếu nữa nên ra đó quắc mất tiêu. Hẹn bác dịp khác vậy.

Hạng B2
27/11/06
169
2
18
45

Vậy mà mình cứ chờ hoài mà sao kg thấy Bác gọi lại.