Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Nói chung nhìn sơ qua là mình đã hiểu vì sao người dân mua nhà ko đủ chổ đậu xe họ cũng ko màn đến vì họ có bao giờ nghĩ đến chuyện đó đâu. Kết quả là chổ đậu xe thiếu và tranh cãi triền miên. Còn ông quy hoạch thì nó ko biết thì mình cứ duyệt cho nó xây...
Closed

• Like
Reactions: 4bthang2b
15/6/22
5
1
3
34
làm gì có cc nào phục vụ cho bác 1 nhà 2 xe. trên thế giới cũng ko có nhé bác. nếu có thì chi phí trên m2 rất cao, bác chịu bỏ tiền mua ko.
Em ở Celadon City - Quận Tân phú. Căn hộ bên em lúc mua tặng sẵn 2 chỗ đậu xe hơi lên tận nhà. Mời bác qua xem nha. 0931280528

Attachments

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng B2
11/7/17
103
61
43
HCM
Mình cũng từng nghía bên hatb, mà nghe vụ tự tử cũng k ngán lắm, cc thì hay xẩy ra chuyện đó. Nhưng vụ chưa có sổ thì hơi căng, mà hagl lại kẹt nguồn tiền từ rất lâu rồi, nên chắc ra dc cuốn sổ hơi bị nhiêu khê, thoy bỏ qua dự án này, tui lại lang thang đi tìm dự án khác , haizzzzz ng nghèo như chúng ta thật là khổ

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Mình cũng từng nghía bên hatb, mà nghe vụ tự tử cũng k ngán lắm, cc thì hay xẩy ra chuyện đó. Nhưng vụ chưa có sổ thì hơi căng, mà hagl lại kẹt nguồn tiền từ rất lâu rồi, nên chắc ra dc cuốn sổ hơi bị nhiêu khê, thoy bỏ qua dự án này, tui lại lang thang đi tìm dự án khác , haizzzzz ng nghèo như chúng ta thật là khổ
chuyện cc chưa có sổ hồng thì ở sg này nhan nhãn, thậm chí nhà liền thổ dự án cũng đầy ra. ko có chế tài bảo vệ người mua nhà của các cơ quan quản lý, nn... thì câu chuyện này còn thiên thu.
p/s: cô gái nghèo thấy cũng đang rong ruổi tìm nhà khắp nơi ha :)

Hạng B2
11/7/17
103
61
43
HCM
chuyện cc chưa có sổ hồng thì ở sg này nhan nhãn, thậm chí nhà liền thổ dự án cũng đầy ra. ko có chế tài bảo vệ người mua nhà của các cơ quan quản lý, nn... thì câu chuyện này còn thiên thu.
p/s: cô gái nghèo thấy cũng đang rong ruổi tìm nhà khắp nơi ha :)
Yess bác, tui đang rong ruổi thật sự. Tiền k nhiều nên cũng hơi căng

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Yess bác, tui đang rong ruổi thật sự. Tiền k nhiều nên cũng hơi căng
khoanh vùng theo tchinh của mình thôi b, nếu b muốn mua khu nam thì cũng có nh cc có sổ rồi, giá cc ở khu nam nói chung mềm so với khu đông, khu nam giờ chủ yếu là cc cũ, bàn giao tầm 2-3 năm trở lên rồi., đi lại nội bộ trong quận ( q7) khá thông thoáng, qua các quận khác hơi cực.mà sg thì giờ cao điểm đâu chả thế.

• Like
Reactions: cô_gái_nghèo