Tập Lái
17/2/08
2
0
0
Thưa cac anh em cho mình hỏi về chất lượng ,giá cả em suzuki maruti800 một tí, mình nghe nói em nó ít hao xăng , nhỏ gọn phải không . Theo anh em giá 1 em như trên đi được là khoản bao nhiêu ? Liệu phụ tùng thay thế có dễ kiếm hay không ? Xin các anh em chỉ bảo giùm , mình xin cảm ơn trước ! Các anh em thông cảm mình mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên mua xe.Xin các anh em nhiệt tình giúp đỡ. Mình biết ơn lắm.

Tập Lái
17/2/08
2
0
0
RE: cho minh hỏi con deawoo Tico một tí

Thưa cac anh em cho mình hỏi về chất lượng ,giá cả em Deawoo Tico một tí, mình nghe nói em nó ít hao xăng , nhỏ gọn phải không . Theo anh em giá 1 em như trên đi được là khoản bao nhiêu ? Liệu phụ tùng thay thế có dễ kiếm hay không ? Xin các anh em chỉ bảo giùm , mình xin cảm ơn trước ! Các anh em thông cảm mình mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên mua xe.Xin các anh em nhiệt tình giúp đỡ. Mình biết ơn lắm.

Tập Lái
5/1/08
48
0
0
44
ha noi

Vào đây tham khảo đi bác:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=776545.
bác ấy cưới em nó có 40 quả.
Em Tico thì em không biết nhiều nhưng đúng là rất nhỏ gọn => ăn uống tiết kiệm.cũng có topic nói về em này rồi bác chịu khó tìm mà tham khảo.quanh khu vực nhà em thấy có 2 em, mà em này ít thấy bán lắm bác ạ!

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
RE: cho minh hỏi con suzuki maruti một tí

Trích đoạn: phuong6ngon

Thưa cac anh em cho mình hỏi về chất lượng ,giá cả em suzuki maruti800 một tí, mình nghe nói em nó ít hao xăng , nhỏ gọn phải không . Theo anh em giá 1 em như trên đi được là khoản bao nhiêu ? Liệu phụ tùng thay thế có dễ kiếm hay không ? Xin các anh em chỉ bảo giùm , mình xin cảm ơn trước ! Các anh em thông cảm mình mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên mua xe.Xin các anh em nhiệt tình giúp đỡ. Mình biết ơn lắm.
Chào mừng bác Phương6ngon đến với diễn đàn OtoSaiGon.Com.
Em vừa múc 1 em Maruti800 với giá hời nên cũng khó biết được giá trị thật của xe. Thực ra khi em mua xe thì do chủ cũ đã chán và đang muốn thanh lý nhanh nên em đề nghị giá 40tr thì bác ấy đồng ý ngay.
Về chất lượng thì so với cái giá 40tr thì quá tốt cho một chiếc xe oto Nhật có máy lạnh, máy móc đơn giản dễ sửa (em đã tham khảo một số garage).
Trước đây em cũng có định xem một xe Tico, họ kêu giá 40tr nhưng đã bán với giá 37tr cho người khác nên em không kịp xem xe.
Vài thông tin hy vọng có thể gíup ích cho bác.

Pác này có cái nick rất.... giang hồ [8D]
Trích đoạn: phuong6ngon

Thưa cac anh em cho mình hỏi về chất lượng ,giá cả em Deawoo Tico một tí, mình nghe nói em nó ít hao xăng , nhỏ gọn phải không . Theo anh em giá 1 em như trên đi được là khoản bao nhiêu ? Liệu phụ tùng thay thế có dễ kiếm hay không ? Xin các anh em chỉ bảo giùm , mình xin cảm ơn trước ! Các anh em thông cảm mình mới tham gia diễn đàn và cũng là lần đầu tiên mua xe.Xin các anh em nhiệt tình giúp đỡ. Mình biết ơn lắm.