Hạng C
5/3/14
888
1.998
118
Chung cư toàn gặp kèo khó nhỉ, có khi nào đến lúc chuyển vào ở rồi lại nhận cái công văn thu hồi như trường hợp này thì cắn ớt ah các anh.

Tập Lái
30/11/18
4
1
1
31
Em mới lên VP TTC Land bên 253 Hoàng Văn Thụ, bên đó cử CSKH ra tiếp thôi, cũng cứ kêu sẽ phản hồi sau chứ chưa chịu trả cọc :(( có bác nào đc nó chịu hoàn cọc chưa hú em với !!!

Tập Lái
25/3/19
44
16
11
34
Cho hỏi có Tay to nào chỉ đạo ko mà các topic cũ về dự án này đã sạch bóng ở diễn đàn ta.
Còn hôm nay đã có hẳn 1 bài trên Chinhphu.vn đăng bài đề xuất các bộ ngành gỡ vướng cho dự án nhỉ?:D (Nêu đích danh là "Kiến nghị cho phép tiếp tục triển khai dự án 76 tôn thất thuyết của Sabeco HP").

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ngautuan
Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Báo Tủi Chẻ đăng bài thì bác phải gom nhà đầu tư lại..lên báo Tuổi Chẻ nhờ dẫn..các nạn nhân qua TTC làm việc chứ.... kết quả thế nào TTC có nghĩa vụ phải phản ánh lại với báo. Bác chơi như Kinh Kha đơn thương độc mã vào đất địch thế sao thắng đc.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
12/5/19
186
177
43
37
Dễ mà,,Chỉ cần đánh cái tên chủ tịt tờ tờ cờ land trên gu gồ sẽ ra ngay...

Hạng B2
Em hỏi sale thì nó trấn an em là bên TTC đang giải quyết.Do báo TT nó kiếm ăn..nó kêu mình an tâm đi bên nó là công ty lớn làm ăn uy tín không có mất tiền đâu bla bla.Giờ chỉ biết ngồi chờ thôi,chứ nó không trả lại tiền mình liền đâu

Hạng B2
7/5/19
106
59
31
Gò vấp, TP HCM
Cho em thắc mắc là lấy lại tiền rồi phải không mấy Bác. Mà cđt này lớn làm ăn đâu phải kiểu chợp dựt đâu mà không trả lại cọc đúng ko mấy Bác. thông não em với :( không rõ thị trường bên đó.