MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.026
79.568
113
Haha tự cái anh thợ trong hình làm á bác ạ. Mình chỉ phụ anh sai vặt thôi. Vì không hàn được nên mình nhờ thợ tìm từ thùng máy 8kg cũ gắn qua. Mình mua lại cái nắp sau thôi mà hết 1,2 triệu á. Sẳn ảnh vệ sinh lồng giặt cho mình luôn ;)
hóng contact a thợ
em cần tháo ra vệ sinh lồng giặt electrolux cửa ngang

Hạng C
3/9/14
736
21.936
103
40
hóng contact a thợ
mua O javel đổ vào giặt với cái gì đó. khăn mặt khăn tắm trắng ...
lúc nó xả nc thì tháo nắp vặn dưới chân ra
làm hai mẻ là sạch boong

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
hóng contact a thợ

Anh này làm thấy được và hiền nhưng không biết giá có cao không vì trong quá trình làm mình có hỏi thăm trường hợp máy này tháo ra làm vệ sinh lồng giặt thì bao tiền ảnh bảo hải 700k vì công mở khó. Mình thấy giá vệ sinh mà vậy thì quá cao. Bác search youtube có mấy chỗ họ hướng dẫn tự mở thấy có số liên lạc gọi hỏi thử xem sao?
Đt anh này tên Quân: 0946969974

Hạng D
28/5/09
1.001
1.570
113
mua O javel đổ vào giặt với cái gì đó. khăn mặt khăn tắm trắng ...
lúc nó xả nc thì tháo nắp vặn dưới chân ra
làm hai mẻ là sạch boong

Giặt lâu ngày mình nghĩ phải tháo ra mới vệ sinh sạch cái lồng inox và cái lồng nhựa được. Với lại cái cốt chảng ba nữa. Để lâu sẽ dễ bị mụt và khi quay đồ nặng ở vòng tua cao có thể bi gẩy á. Mình phải lấy cước chà với nước rửa chén mới sạch trắng như bên trong đó.

Hạng C
3/9/14
736
21.936
103
40
Giặt lâu ngày mình nghĩ phải tháo ra mới vệ sinh sạch cái lồng inox và cái lồng nhựa được. Với lại cái cốt chảng ba nữa. Để lâu sẽ dễ bị mụt và khi quay đồ nặng ở vòng tua cao có thể bi gẩy á. Mình phải lấy cước chà với nước rửa chén mới sạch trắng như bên trong đó.
tại e làm thường xuyên nên k lo
hàng tụi này nặng. mở khó. chưa kể có vài con ốc hoa thị hệ Mỹ. bộ hoa thị 50 k nhét vào k đc. :D