Hạng B1
20/5/13
55
1
8
Ấn tượng khi chủ thớt chuyển cái rẹt từ Ford Territory sang CR-V, thấy khoảng giá cũng chênh nhiều mà ảnh quyết đoán quá

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
CR-V bản L này thấy ngon trong tầm giá, tiếc cái là không có cửa sổ trời thôi nhưng về trang bị thì thấy khá đầy đủ. Ai mê cửa sổ trời có thể lên bản hybrid hay awd
anyway, chúc mừng 2 vk vk tậu được xe ngon nhé
cảm ơn bác.
nhà mình không có thói quen dùng cửa sổ trời nên thấy bản L này phù hợp và vừa kinh phí

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Chạy xe 1 cầu thấy ổn không anh mình? Em cũng tính mua CR-V bản này cho đỡ tiền nhưng sợ leo dốc không nổi so với bản AWD
leo bình thường anh, mua xe xong mình cũng chở gia đình đi du lịch nhiều rồi. Miễn là anh đừng lao thẳng xuống suối hay bãi lầy thôi. Chạy đường đèo dốc bình thường, kể cả đường đất thấy cũng không vấn đề gì

Hạng B2
26/5/14
51
2
8
38
Ấn tượng khi chủ thớt chuyển cái rẹt từ Ford Territory sang CR-V, thấy khoảng giá cũng chênh nhiều mà ảnh quyết đoán quá
Nếu đủ tiền thì mua xe 7 chỗ như CR-V vẫn hay hơn là xe 5 chỗ như Teri. Hàng ghế cuối bình thường ít dùng nhưng lúc cần chở gia đình thì tiện vô cùng , đó là cái mà xe 5 chỗ ko so sánh dc

Hạng C
28/4/14
46
0
6
Về chỗ ngồi thì CR-V hơn, 7 chỗ so với 5 chỗ
Về an toàn thì CR-V hơn vụ sensisng rồi đó
Về sức mạnh thì CR-V cũng hơn, 188 so với 158 mã lực
Thiết kế thì 2 xe đều mang dáng dấp xe Mỹ, style thiết kế nam tính nhưng con CR-V ở ngoài trông bề thế hơn hẳn

Hạng B1
28/5/13
68
0
6
Em cũng thích con CRV này. Mới ra nghe giá đắt nhưng lái thử mới thấy nó đắt xắt ra miếng nhưng thêm km thì cũng êm

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Hồi đầu mình cũng có phân vân nhưng thằng bạn xài CR-V 2021 khen quá nên lúc chạy thử xe nó mình đã quyết lên CR-V rồi. Chỉ là trong quá trình chờ đợi và cân nhắc thì CR-V all new ra luôn nên mình lên thẳng đời mới này