Hạng D
24/2/20
4.903
8.344
113
37
San sắt máy 2.5 lên 150 cảm giác đúng fe, kg dám lên nữa vì vk vả ngồi sau bảo giảm tốc, lên fotun thì kg dám lên. Cx5 đi tạm của bạn thấy kg đằm bằng san ở dài 120km, kg dám lố tốc vì kg phải xe của mình
Phải chở full tải máy nó mới rên bác ạ còn đi 2 người thì đạp lên 150 cũng đơn giản. San nó là đàn anh của cx5 nên đằm hơn cũng hợp lí vì xác San nặng hơn kha khá.

• Like
Reactions: PMH82 and plato_nth
Hạng B2
22/8/08
386
5.535
93
Vụ tiêu thụ nhiên liệu thì với 50 lít mà 600 km thì tính ra phải 8,3 lít / 100 km.

Thường mình thấy nếu chỉ chạy thì có thể nhưng vừa chạy vừa chờ thì thực tế tiêu hao phải cao hơn nhiều.

Mà nhà sản xuất để mức tiêu thụ chắc chỉ chạy 1 tài xế, còn cả nhà chắc ko tính dc.

• Haha
Reactions: cohvn
Hạng C
25/11/21
635
15.501
93
rồi rồi. mình xóa đoạn "1 khúc" cho vừa lòng a nhé. viết vui vui mà a làm quá hà!
A làm quá hà, xóa làm gì, tôi cũng chỉ viết vui vui thôi, ai thích thi nghe, không thích thì thôi, ăn thua gì đâu !>?! :D

Mới chiếc đầu tiên mà hiểu gì nhiều cụ? Thổi bớt thôi
Haha, có nhiều người vậy đó, mới có cái xe đầu tiên đã tưởng là hiểu biết cả TG rồi ?!?:D:p

• Haha
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
A làm quá hà, xóa làm gì, tôi cũng chỉ viết vui vui thôi, ai thích thi nghe, không thích thì thôi, ăn thua gì đâu !>?! :D

Haha, có nhiều người vậy đó, mới có cái xe đầu tiên đã tưởng là hiểu biết cả TG rồi ?!?:D:p
ơ hay, mình chia sẻ cảm nhận của mình thôi. a thì chỉ bắt bẻ. a giỏi cả.

Hạng B2
5/1/14
144
32
28
36
Vụ tiêu thụ nhiên liệu thì với 50 lít mà 600 km thì tính ra phải 8,3 lít / 100 km.

Thường mình thấy nếu chỉ chạy thì có thể nhưng vừa chạy vừa chờ thì thực tế tiêu hao phải cao hơn nhiều.

Mà nhà sản xuất để mức tiêu thụ chắc chỉ chạy 1 tài xế, còn cả nhà chắc ko tính dc.
Mình chừa 2 vạch để đi đổ xăng chứ a chứ có chạy tới cạn bình tắt máy đâu ạ!

Chúc mừng bác chủ thớt có con xe mới. Chạy ngoài đường thấy mấy chiếc CRV đời mới thích thật sự. Thiết kế mới góc cạnh nhìn đẹp quá chừng.
Mà lý do tại sao bác ko mua bản RS vậy?
Rs hiếm xe lắm bác, ký chờ mà mình thích có xe liền

Hạng C
10/5/14
65
13
8
32
đang chạy crv 2022 gần 40k km, bữa sale gọi lên lái thử thì đính chính là xe này cách âm tốt hơn rất nhiều, lên ga nhạy hơn.
chiếc này cách âm tốt, bữa lái từ showroom mai chí thọ vòng qua mấy mặt đường ghồ ghề của Q2 thì thấy cách âm k còn là vấn đề. êm ru