Thảo Luận Chung Chọn vỏ xe nào?

Hạng D
5/12/09
1.535
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
Zebra nói:
Love Car nói:
Nhưng em thấy Yokohama cũng ổn mà không có ồn lắm,nhưng không hiểu nó mỏng quá hay sao mà em đi nó rất hay bị ăn đinh làm em phải đi vá hoài.Và khi bị đá chém là giống muốn nứt!
Chắc vợ 2 bác chân dài, chứ vợ 2 em chân ngắn, nên nó ồn lắm ạ :(

Xe em Camry cũng sedan mà bác!Nhưng không biết dùng Dunlop có ổn không?

Hạng C
12/1/11
652
0
0
44
Love Car nói:
Zebra nói:
Love Car nói:
Nhưng em thấy Yokohama cũng ổn mà không có ồn lắm,nhưng không hiểu nó mỏng quá hay sao mà em đi nó rất hay bị ăn đinh làm em phải đi vá hoài.Và khi bị đá chém là giống muốn nứt!

Camry của Japan, Dunlop của Japan. Họ khuyến khích sử dụng hàng của nhau, mà hình như ai cũng vậy hehe

Hạng B2
3/1/11
213
1
16
33
Cọp Con nói:
Love Car nói:
Zebra nói:
Love Car nói:

Camry của Japan, Dunlop của Japan. Họ khuyến khích sử dụng hàng của nhau, mà hình như ai cũng vậy hehe

Vụ này nước người ta đoàn kết lắm. Ví dụ xem phim Hàn không thấy đi xe Nhật bao giờ

Hạng F
29/8/07
7.979
26.893
113
Thấy mấy cái mới ra MICHELIN Energy XM1+ có êm và tiết kiệm nhiên liệu hơn Michelin premacy không bác ? Thấy MICHELIN có nhiều loại quá.
Richievn nói:
Nghe em đi. Em đi Gala giống bác nè. Michelin premacy chạy em thấy ổn. Lúc trước chạy laser xài Brigdestone ồn chịu không nổi luôn. Cái yokohama theo xe cũng vậy, khá ồn với cái lỗ tai trâu của em