Hạng C
2/5/07
700
321
63
HCM
Chồng Hỏa (Lửa), Vợ Mộc (Củi). Củi lửa như dzầy chắc phải lấy xe màu đỏ thôi (xe cứu hỏa) :D:D:D

Hạng B2
24/2/06
106
2
18
saigon
tophucan82 nói:
anbinhann nói:
thông thường xe màu bạc thì kg có kỵ.bác nên tìm chiếc màu bạc mà dùng dễ bán lại lúc cần $
e đồng ý với bác này.trong phong thủy kh có màu bạc,nên kg kiêng kỵ.đó là về
phần phong thủy.
Hiện nay màu bạc vẫn là sự lựa chọn hàng đầu cho khách hàng dễ mua và dễ bán
em xin bác, màu bạc có thể xem thuộc hành Kim đó bác ợ

theo em thì không quan trọng cái màu xe làm gì đâu nhá bác chủ xị (trước em từng giải thích rồi). Vì ngay cả bác và vợ bác cũng đã không hợp rồi (bác thuộc Đông còn vợ bác là Tây tứ trạch), thì còn kén thứ khác làm gì?

Hạng B2
11/8/09
313
1
18
E lại không thich cái màu bạc.....nge cái tên không cũng thấy bạc tình,bạc bẻo....hehe......các Bác có thích như vậy không ...?hehehe....

Hạng B2
1/3/07
140
95
63
44
amaha nói:
tophucan82 nói:
anbinhann nói:
thông thường xe màu bạc thì kg có kỵ.bác nên tìm chiếc màu bạc mà dùng dễ bán lại lúc cần $
e đồng ý với bác này.trong phong thủy kh có màu bạc,nên kg kiêng kỵ.đó là về
phần phong thủy.
Hiện nay màu bạc vẫn là sự lựa chọn hàng đầu cho khách hàng dễ mua và dễ bán
em xin bác, màu bạc có thể xem thuộc hành Kim đó bác ợ

theo em thì không quan trọng cái màu xe làm gì đâu nhá bác chủ xị (trước em từng giải thích rồi). Vì ngay cả bác và vợ bác cũng đã không hợp rồi (bác thuộc Đông còn vợ bác là Tây tứ trạch), thì còn kén thứ khác làm gì?
Thích ý kiến bác này. Bác cứ mua màu gì bác thâý đẹp...

Hạng C
9/8/11
825
1.154
93
Tân Uyên Bình Dương
em mạng kim, khi em đi xe màu vàng thì làm ăn èo uột,,kể từ ngày em đổi qua xe màu trắng thấy làm ăn đỡ hơn...mấy ông bạn thì bảo xe màu trắng hợp mạng..em cũng ko biết vì em ko rành vụ này,,,mà có đúng vậy ko các bác???