Hạng D
22/1/19
4.351
7.867
113
bài học lớn nhất cho chủ xe lần này là bài post trên facebook các nhân ko nên để chế độ public, dễ bị soi quá :rolleyes:
2 ông kia nên để private cái friend list thôi, chứ mấy em này là chủ ý để public khi post ảnh lên FB mà bác

• Haha
Reactions: thanhcong_12a4
Hạng C
3/6/16
705
1.277
93
Đọc một hồi vẫn chưa thấy chỗ nào chứng minh xe ông này trước chuyến đi không có vấn đề. Mồm ông nói xe vẫn ổn cho tới khi đổi tài, chứ có ai chứng minh chuyện đó đâu. Hay là trước khi đổi tài mấy ông đã dợt xe mấy đường rồi? Còn chuyện để số 1-2 chuyển số thủ công kéo redline là cái chuyện hết sức bình thường, xe cỏ kéo còn chả vấn đề chứ đừng nói xe sang vài tỷ bạc. Moẹ chạy có 80km/h mà bố cứ làm như kéo 150 ấy mà đòi banh cam cò. Xe cùi vậy thì thằng Porsche nó phá sản từ lâu rồi. Mấy bố trong hãng biết thừa xe lỗi là do đâu nhưng ngu gì mà khẳng định, rồi mốt hai bên tố nhau ra toà lại phải vác mặt ra làm nhân chứng. Nói lợi cho ông bị bắt vạ thì mất khách, nói lợi cho chủ xe thì lại bị vặn vẹo tới lui.

TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
231
2.162
93
Trong này cũng nhiều bác fan thời vụ nhỉ, mấy thớt đầu chửi chủ xe quá trời, qua thớt này quay xe đồng cảm.

Nếu thay bằng Lux A hay SA thì khéo 2 người đàn ông trong câu chuyện này vẫn giữ được tình cảm khăn khít, tay trong tay cùng cộng đồng mạng chửi cả lò vin.

Hạng B2
18/5/16
238
281
63
42
Tóm cái váy lại rút kinh nguyệt!! Xe mình thì tự chạy, nhất là xe mắc tiền ko bao giờ cho mượn, hay lái thử!! Mất lòng trước được lòng sau nhanh cho vuông!! Và cũng ko bao giờ mượn xe người khác... Ko có đi thuê chạy, hoặc grap cho khỏe!!

Ps... Thường cho mượn toàn mất cả xe lẫn bạn, rồi lại đau đầu ba truyện tào lao!!

Hạng C
25/10/20
850
1.014
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Thấy mấy bác có vẻ ủng hộ a Hoàng nhỉ. Mình thấy a Hoàng méo ra gì, không biết xe đã lỗi trước đó hay ntn nhưng mình là người cầm lái thì cũng nên chịu trách nhiệm, đằng này còn múa lửa nữa mới kinh mà xảy ra chuyện lại chối đành đạch. Xe k phải của mình. Tầm chưa tới thì thôi đừng nên đụng vô. Toàn sỉ