Hạng B2
2/1/06
312
0
0
RE: chú ý ***

em ké tý tối hôm đó lâu rồi đi chơi về gặp phải đèn xanh sắp đỏ ở gần rạp tháng tám di 2/3 ngã tư thì đỏ một anh HÙNG NÚP xuất hiện tắp lự . tuýt dừng lại kiểm tra sau một hồi xin sỏ hắn chốt hạ 50k nhưng phải mang ngược lại qua ngã tư nhét vào cái tủ d/k đèn. em mừng như mở cờ trong bụng vì hôm nay tửong đen thế mà trời thương cho gặp thằng chê tiền. em đi bộ quay lại và móc tờ 5k (đen là không còn tờ nào bé hơn) nhét vào tủ cho nó nhìn thấy rồi quay lại lấy xe ,lúc đi nó còn nhắc mình đi đứng nhớ nhìn đèn .em cũng bảo lần sau nhớ cầm tiền và té luôn :D

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: MEOTOXEMAY
em ké tý tối hôm đó lâu rồi đi chơi về gặp phải đèn xanh sắp đỏ ở gần rạp tháng tám di 2/3 ngã tư thì đỏ một anh HÙNG NÚP xuất hiện tắp lự . tuýt dừng lại kiểm tra sau một hồi xin sỏ hắn chốt hạ 50k nhưng phải mang ngược lại qua ngã tư nhét vào cái tủ d/k đèn. em mừng như mở cờ trong bụng vì hôm nay tửong đen thế mà trời thương cho gặp thằng chê tiền. em đi bộ quay lại và móc tờ 5k (đen là không còn tờ nào bé hơn) nhét vào tủ cho nó nhìn thấy rồi quay lại lấy xe ,lúc đi nó còn nhắc mình đi đứng nhớ nhìn đèn .em cũng bảo lần sau nhớ cầm tiền và té luôn :D
Hê hê thấy vụ của bác cũng zui ghê :D. Chắc thằng này ko chê tiền nhưng mà cũng sợ chết nên đành trông chờ vào lòng hảo tâm của người bị tuýt thôi. Ở cơ quan vợ em, mấy tay chạy xe tải kể chuyện, lâu lâu đi lĩnh tiền bị dính tiền giả, máy vị đó bảo NO STAR WHERE :D, mớ tiền giả này để nhờ các chú *** xài giùm :D. Tại vì xe tải đi đâu cũng dính trạm, mà các chú *** có thời gian đâu mà kiểm tra tiền thật hay giả, chỉ biết xòe túi hứng tiền nên ko kịp phân biệt thật hay giả. Về nhà các chú làm gì biết tiền giả của xe nào nhét vô đâu...:D.

PD

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Các bác cứ nói xấu *** nghen :D, mai em đi ngang qua đó em cho nó địa chỉ vô đây tám với mấy bác cho dzui:D. Cái thằng mập mập đen thui em gặp hòai. Mà hổng hỉu sao mà nó đen thía :D.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: songnguyen
Các bác cứ nói xấu *** nghen :D, mai em đi ngang qua đó em cho nó địa chỉ vô đây tám với mấy bác cho dzui:D. Cái thằng mập mập đen thui em gặp hòai. Mà hổng hỉu sao mà nó đen thía :D.
tội mấy ảnh lắm bác ơi ! mấy ảnh cứ đứng ngoài nắng , khói , bụi , tiền .... thế thì mần răng mà hổng đen cho được , đứng như rứa có đến cái cột đèn nó cũng còn đen (vì khói) nữa là .:D

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59

Trích đoạn: PandaVN

Trích đoạn: MEOTOXEMAY
Tại vì xe tải đi đâu cũng dính trạm, mà các chú *** có thời gian đâu mà kiểm tra tiền thật hay giả, chỉ biết xòe túi hứng tiền nên ko kịp phân biệt thật hay giả. Về nhà các chú làm gì biết tiền giả của xe nào nhét vô đâu...:D.

PD

Nếu mà E làm *** thì đừng hòng áp dụng chiêu này nhá - E sẽ mua máy soi tiền giả hoặc là cho số TK cá nhân để các Bác chuyển tiền cho dễ :D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: songnguyen

Xời, "ăn" kiểu đó, đen là phải :D:D:D

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: nqp

Chổ đó là chổ làm ăn của thằng mập dzới thằng đen , mấy ông này thường đứng ở cuối Trường Sơn , hoặc khúc gần ra vòng xoay Lăng Cha Cả canh me xe 2B, 4B đi sai lane . Mấy tháng nay TS đang sửa đường nên dạt ra sân QK7 (thằng đen bị điều đi chổ khác gồi ).
AE bị thằng mập thổi dzô thì cứ đưa 50k là dzọt thôi , không bao giờ lập biên bản cả .
Nhìn thấy mặt mập là biết chịu ăn 110% lun gồi khỏi năn nỉ nhé .
Bác nói đúng quá! mặt thằng mập nhìn láo lắm :mad:, e cũng bị một lần, nó hỏi thăm xem e làm gì, e nói e là "xinh dziên", nó bảo " xinh dziên" mà đi xế hộp à ? :D
Cuối cùng e cúng cho nó "một chăm" là yên ;)

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: mazda3black
e cũng bị một lần, nó hỏi thăm xem e làm gì, e nói e là "xinh dziên", nó bảo " xinh dziên" mà đi xế hộp à ? :D
thế bác trả lời nó thế nào để em còn biết cách "ứng xử với nó" ????:D

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Chít cha gồi , sáng nay gặp thằng đen đứng thêm dzới thằng nhóc ốm nửa . Như dzậy là sáng cu đen chiều cu mập , Tụi này chơi theo kiểu cấp số nhân không khéo mai mốt có thêm ca tối nửa
.
Đúng là đất lành cu đậu :D:D