Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: chú ý ***

Trích đoạn: mazda3black
Trích đoạn: nqp
AE bị thằng mập thổi dzô thì cứ đưa 50k là dzọt thôi , không bao giờ lập biên bản cả .
, nó hỏi thăm xem e làm gì, e nói e là "xinh dziên", nó bảo " xinh dziên" mà đi xế hộp à ? :D
Cuối cùng e cúng cho nó "một chăm" là yên ;)
giá "niêm yết" năm chụt.
xinh dziên khuyến mãi một chăm :D. 50k tội xinh dziên nghèo đi xế hộp :D
@bác nqp: đất lành cu đen đậu :D (cu đen là một loài chim ở miền Tây đó nhe :D)

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: oldcar

Có khi nào cái chú mập í đang online đọc mấy bài post của các pác không nhỉ :D:D
chú mập thì có nhưng chắc hổng phải ***:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.941
113
46
Sài Gòn

Trích đoạn: cuongvitinh

Trích đoạn: oldcar

Có khi nào cái chú mập í đang online đọc mấy bài post của các pác không nhỉ :D:D
chú mập thì có nhưng chắc hổng phải ***:D

:D:D:D Nhìn tướng mập bác Oldcar cũng giống *** lắm, bác Cuongvitinh cẩn thận đấy :D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Vậy mình bọc theo tiền âm phủ cho vô hộp đèn cũng tiện, vì ở xa lam sao thấy loại tiền gì. Có khi nào lúc ấy bảo mình biếu tiền giả và lập biên bản?:D

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: hamzui
:D:D:D Nhìn tướng mập bác Oldcar cũng giống *** lắm, bác Cuongvitinh cẩn thận đấy :D:D
ồ bác không biết hả ? ngày xưa bác ấy cũng là *** đó , nhưng do "Mập" quá nên được cho về "nghĩ hưu" non đó !:D:D:D
đừng oánh em ! em ....chạy :D

Hạng B2
1/4/05
414
8
18

Chiều hôm qua khoảng 16 g, tui vào FPT trên đường vô sân bay TSN cũng thấy các chú *** đứng và thổi liên tục . Sao thấy các bác nói giao tiền dể vậy, chỉ sợ là không dám nhận tại chổ thôi.

Hạng B1
4/8/04
54
0
0
Q9 - Saigon

Cách đây 2 tuần em ra sân bay khi về HVT cũng bị 2 chú này vịn vì đi vào lane xe tải, 2 chú đứng ngay trước bảo tàng QK7, không có tiền lẻ nên phải móc 100, em phải tự tay bỏ vào thùng kín đáo, còn chú mập thì giả vờ viết biên bản, chú kia thì nhắc em từ từ...hichic

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Các bác lưu ý chiêu của bác Mèo Tó Xe Máy. Nếu có gặp *** bắt bỏ vào thùng là mấy bác trúng số rùi đó, nhét đại một hai ngàn cho nó dzui, xong dọt cho lẹ :D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: vivu
@bác nqp: đất lành cu đen đậu :D (cu đen là một loài chim ở miền Tây đó nhe :D)
...cúc cu ! Cúc cu ! :D:mad:[:'(]
Cu : có 3 loại ;
- Cu đất, màu nâu, chấm trắng.
- Cu ngói, màu gạch ngói, hồng nhạt, có chỗ nâu nhạt, như sô-cô-la, bự hơn con kia.
- Cu Pháp : trắng, nhỏ hơn bồ câu. Mấy lão Ảo thuật gia dùng diễn trò.
Cả 3 con đều khoái đớp ngũ cốc, lúa, bắp. Trưa hè, khoảng 1 - 2 pm, nắng đổ lửa, nghe nó gáy (còn gọi là "gù" ) rất dễ thương, thanh bình.
- Cu đen các bác nói : chưa thấy, chưa biết :D:D:D