Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
5/7/08
21
0
0
RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

Trích đoạn: lee1912

bravo Việt nam, bravo SRl... Nhìn đèn đuôi em nó em thấy na ná R8 ợ [:-]
hic [:'(] bravo SRl là cái gì hả bác ????:D:D

Tập Lái
23/4/08
35
0
0
google.com.vn

hix hix! mấy hôm nay zô thấy mấy pác ko bàn về SLR, có pác còn bảo em nó ko về, làm em buồn thúi ruột :(
giờ lại thấy nguyên seies ảnh em nó, đau tim wá, cuối cùng thần tượng của em đã có mặt ở vn!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Chào các bác,

Sau 2 ngày tác nghiệp .. ngồi chờ chực ngoài cảng như chó mực cuối cùng em cũng kịp đáp chuyến bay từ HN về lại SG. Để có những tấm ảnh này, xin cảm ơn 2 bác thành viên OS xin đươc giấu tên đã mời em cùng tham dự cho chuyến đi này, cũng như sự ưu ái của bác chủ xe cũng là thành viên OS đã luôn ủng hộ OS có những tấm ảnh độc .. mặc dù đã có lần nó làm ảnh hưởng đến bác trong vấn đề biển số.. (lại phải xin cáo lỗi về sự cố vừa qua:()

Cảm ơn các bác HP đã đón em tận sân bay, do công việc em không chủ động thời gian nên không thể có buổi offline hoành tráng với anh em.. và cảm ơn bác Truongthon đã liên lạc book vé kịp cho em về trong ngày.

Để trả lời thắc mắc một số bác là làm sao lấy xe ra được, đơn giản vì xe không có lên kính tài, chỉ việc chui vào và lùi ra :D, riêng đối với bác Sún thì hôm nào đi khám lại mắt của mình.. chắc do phải sửa điện thoại di động nhiều quá :D, đó chỉ là cái bóng khi em chụp hình.

SLR có thể sẽ dạo phố HN vài ngày trước khi được chuyển về SG, hy vọng các bác HN có cơ hội chiêm những em nó trên đường :D

Cũng xin nhắc lại, OS chỉ nên tập trung chuyên môn, không nên lam man về chủ xe cũng như giá xe..

Sau chiếc siêu xe SLR này, chiếc kế tiếp sẽ làm một chiếc siêu xe khác ..đó là Porsche Carrera GT.. sẽ góp phần phong phú cho bộ siêu tập siêu xe ở Sài Gòn.

Hạng B2
26/6/07
347
0
0

hả hả, ý bác Lơ nói là carrera GT huyền thọai của Porsche, âu mài ga, chóang chóang.Em lại đợi tiếp đây, bác Lơ bật mí về thời gian khi nào em Porsche về đi vì em lại lên cơn nôn nao vì siêu xe nữa rồi:D

Hạng C
5/2/07
781
4
0
46

wow!!!! chảy nứơc1 miếng tiếp chuẩn bi đón e Porsche Carrera GT!!! Choáng wá[&:][&:][&:][&:]

Tập Lái
27/5/07
29
0
0

Sau chiếc siêu xe SLR này, chiếc kế tiếp sẽ làm một chiếc siêu xe khác ..đó là Porsche Carrera GT.. sẽ góp phần phong phú cho bộ siêu tập siêu xe ở Sài Gòn.
Ôi mơ ước của em :((
Mầu gì vậy bác Lơ,em hy vọng em nó mầu Đen

Tập Lái
19/6/08
26
0
0

trời !! em đoán mò thế mà lại trúng !!! tự vote cái nào , hehe...

Hạng C
12/4/07
576
0
0
Ha noi

tks bác Lơ nhiều, khổ, cố gõ vài lời rồi vợ cả bắt đi nộp thuế bù rồi. AE OS lại chuẩn bị đón hàng khủng rồi, ngày mai chịu khó lượn lờ ngoài đường, hy vọng chộp được em nó.

Hạng B2

Mong rằng sẽ được gặp bác Hải lần tới ra đón em Porsche tại HP [8|]- dòng xe mà em thích nhất cái Logo

p/s : lời trên có lẽ hơi lộ bác ạ :D

Status
Không mở trả lời sau này.