Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)
RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

Mấy con xe này câu bài kinh :D . không chịu về cùng lần mà cứ đi lẽ vậy à ! hic hic .. chắc em phải tăng đô dùng thuốc chích trợ tim chứ thuốc uống sắp mất tác dụng rồi.

RSX
Hạng B2
5/9/07
450
37
28

ở texas bác mua xe khi lấy bảng số nó sẻ dán thêm cho bác miếng đó..tháng 9 năm 2008 thì bác phải đi xin miếng mới..còn cái miếng màu xanh ở trên thì là miếng kiểm định xe giống o vn..mổi năm bác phải đi thay một lần..xe em 30k mà mổi năm tốn gần 100$ để thay..xe này hơn gấp 10 lần chắc năm hơn 1000 wá

Last edited by a moderator:
Hạng B2
17/3/08
243
0
0
otosaigon.com

em này có màn hình định vị ko nhĩ..em ko thấy ..Chiếc này ma 13,14 tĩ thì mắc woa...dù sao em thấy ấn tượng cặp cánh của nó..còn lại thì ko đặc biệt cho lắm.Dù sao bò vẫn có hình dáng đọc đáo hơn em này...

Hạng C
31/8/06
848
1
0
45

Trích đoạn: AC_Milan

Nếu em không lầm thì các xe về Việt Nam đều đi tàu từ Mỹ về Châu Á (Ninh Bộ Trung Quốc, Cao Hùng - Hongkong hay Đài Bắc - Đài Loan) tại miền nam California là cảng Long Beach hoặc miền bắc Cali là cảng Oakland. Thông thường xe mua tại các bang trong nội địa Mỹ, thỉ sẽ được xe tải cõng ra Long Beach/Oakland. Tránh đi các cảng bờ Đông Mỹ do phải qua kênh đào Panama.

Em tiếp lời pác tý, Ở TX thì xuất biển thì có thể cõng xuống Houston nhưng dường như đầu nậu nhập xe từ Mỹ họ quen xuất cảng LongBeach (em vào cảng này rồi, to kinh khủng luôn !!!) và Oakland rồi nên họ thích làm vậy hơn! (mối mà). Vả lại, đường về Châu Á từ Cali là gần nhất (chim bay lẫn cá bơi :D)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
5/1/08
218
0
0

chẹp chẹp....ướt bàn phím hết rồi!đẹp quá ước j chinh phục được em nó..:(:mad:

Status
Không mở trả lời sau này.