Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/4/06
42
0
0
RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

choáng , anh em post hăng quá, 2 ngày đã 15 tr,
Em Carrera GT có về thì cũng ko sánh được với em SLR ,đứng thứ hi thui....

Hạng B2
15/6/07
493
0
16
Sài Gòn

Đẹp như mơ ước của em, em xe này Mercedes VN có nhận bảo trì không các bác ? lúc trước em nghe nói là kỹ thuật em này nó cao quá hay sao ý.

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Trích đoạn: trongtamfr

Đẹp như mơ ước của em, em xe này Mercedes VN có nhận bảo trì không các bác ? lúc trước em nghe nói là kỹ thuật em này nó cao quá hay sao ý.
Bác gọi mấy thằng Mc Donald... ah quên Mc Laren may ra nó sửa hộ , chứ mấy ông Mer nhà mình tắm mát cho em này thôi ;)

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Ko biết những chỗ nào thì mấy em siu xe hay lui tới nhể các bác ???
Để em chuẩn bị súng bắn tỉa [8D][8D]

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

tàn khốc . em ngắm hoài mà chẳng chán nổi . fong cách thể thao quá tuyệt vời .chỉ tiếc Vn ko có đường để em này thử tốc độ ...

Hạng B1
5/4/07
71
0
0
yahoo.com

ủa thế gắn biển số trước làm sao ạ !! dán otosaigon rồi mà [8|]

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: washinghuy

Trích đoạn: Lucastoni

em này sẽ lại mở đầu một cuộc đua nhập siêu xe như em bò ngày trước, nhưng lần này có vẻ đẳng cấp cao hơn và tốn kém hơn nhiều đây, bà con cứ chờ xem rồi tha hồ rửa mắt nhe...:)
em mong điều bác nói sẽ trở thành hiện thưc , nếu bò và ngựa lần trước giá bên Mỹ xấp xỉ từ 170-200k thì những em như SLR hay porsche carrera GTlại có giá dao động từ 450-500k, rồi có khi nâng tầm = 1 con Enzo hay bugatti tầm 1,5-1,7 tr cho nó đạt ngưỡng:)
Cũng không còn xa nữa đâu, nói trước để anh em chuẩn bị tinh thần chứ đến khi một sáng nào đó bác ra đường đi làm dừng xe chờ đèn đỏ thì thấy bên cạnh xe bác là một em Veyron đang nẹc pô thì lăn đùng ra mất :D:D

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Trích đoạn: washinghuy

em này sẽ lại mở đầu một cuộc đua nhập siêu xe như em bò ngày trước, nhưng lần này có vẻ đẳng cấp cao hơn và tốn kém hơn nhiều đây, bà con cứ chờ xem rồi tha hồ rửa mắt nhe...:)
em mong điều bác nói sẽ trở thành hiện thưc , nếu bò và ngựa lần trước giá bên Mỹ xấp xỉ từ 170-200k thì những em như SLR hay porsche carrera GTlại có giá dao động từ 450-500k, rồi có khi nâng tầm = 1 con Enzo hay bugatti tầm 1,5-1,7 tr cho nó đạt ngưỡng:)
Cũng không còn xa nữa đâu, nói trước để anh em chuẩn bị tinh thần chứ đến khi một sáng nào đó bác ra đường đi làm dừng xe chờ đèn đỏ thì thấy bên cạnh xe bác là một em Veyron đang nẹc pô thì lăn đùng ra mất :D:D
Cũng sắp sửa rồi đấy bác. 1 con khủng nhất hiện nay sẽ về Bình Dương trong tương lai gần.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.