Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
16/1/08
812
1.030
93
16
Chợ Quán :-(
blog.360.yahoo.com
RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

em chỉ biết MGM ở Nguyễn Đình Chiểu thôi

đóng cửa, đang sửa chữa ùi bác ui

Hôm nào bác Lơ chụp ở PMH cho em theo ké chiêm ngưỡng am nó với ạ ;):)

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Trích đoạn: quan

pác cho địa chỉ cụ thể đcj ko ah?
Phố Phùng Hưng bác ạ. ĐỊa chỉ cụ thể em không nhớ

Tập Lái
5/7/08
15
0
0

Trích đoạn: son nguyen

Chiều nay em vừa gặp em nó ở Bờ Hồ đi cùng 1 em S63 AMG và 1 em porsche cayene màu đỏ đen ( lái porsche là 2 em chân dài rất xinh ). Em thấy pô của SLR ko ngon bằng S63 AMG nhưng quả là rất đẹp. Em giơ điện thoại lên chụp thì chủ xe cười rất tươi.
VẬY BÁC CÓ CHỤP ĐƯỢC HAY KO VẬY, NẾU ĐƯỢC BÁC POST LÊN CHO AE COI ĐI. THÈM QUÁ RỒI BÁC Ạ

Tập Lái
9/5/08
18
0
0

ảnh đâu ảnh đâu , hai ngày rồi em lôi cả vợ cả con đi rình mà không thấy em nó đâu cã... em nó núp vãi hàng quá

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

công nhận người vn quê mùa thật, ngay cả tui cũng quê, thấy siêu xe là tươm tướp chạy tới coi, chẳng như bên nước ngoài như mỹ hay Úc, có siêu xe chạy ngang qua là chuyện bình thường

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

công nhận người vn quê mùa thật, ngay cả tui cũng quê, thấy siêu xe là tươm tướp chạy tới coi,

Dạ bọn em quê mùa thế thôi.. các anh giỏi giang cả??? ở VN nó khác.... chú ở nước ngoài dân đen như chú đứng gần nó bảo Police đến nhốt ... :D

Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
861
5.043
93
TPHCM

Trích đoạn: simbeane

công nhận người vn quê mùa thật, ngay cả tui cũng quê, thấy siêu xe là tươm tướp chạy tới coi, chẳng như bên nước ngoài như mỹ hay Úc, có siêu xe chạy ngang qua là chuyện bình thường

Bác này tự chê mình quê mùa nhể

Hạng B2
19/12/06
155
0
0
Hà Nội

Dạ thưa bác là dân VN chúng em quê mùa thật vậy chứ em xin hỏi bác ở cái xứ không quê mùa nào ra vậy để chúng tôi còn học đòi ăn theo

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Bác này so sánh VN với Mỹ vs Úc

Cách đây 5 năm khi chiếc xe này xuất hiện trên đường phố , Mẽo vs Úc còn quê hơn mình ko hết , nếu lúc đó SLR xuất hiện ở Vn thì những người ko quê mùa (như bác nói ) lại chính là người VN , nói chung những gì bác nói ko thể ẹ hơn [:'(]

Status
Không mở trả lời sau này.