Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
27/5/07
22
0
3
RE: Chùm ảnh siêu xe Mercedes SLR Mclaren đầu tiên tại VN

thằng cha nay chắc điên mất rồi . VN chịu chơi thế thôi , tự hào là người Vn

Hạng B2
3/4/08
225
1
18
Mù cang chải

Đến hôm nay là 15/7 rùi, ko bít em nó đã về tới SG chưa ta? Sao thấy im ắng quá! Hy vọng được bác Hải tiếp tục Show típ 1 Album Ảnh của em nó tại SG quá! Em SLR này phải chụp tại SG mới đẹp chứ chụp tại cảng congtenno thấy phí quá!!!!

Tập Lái
9/7/08
5
0
0

Trích đoạn: simbeane

công nhận người vn quê mùa thật, ngay cả tui cũng quê, thấy siêu xe là tươm tướp chạy tới coi, chẳng như bên nước ngoài như mỹ hay Úc, có siêu xe chạy ngang qua là chuyện bình thường
lượn đi cho nước nó trong

Tập Lái
15/12/07
2
0
0

he he! em khóai con POSRCHE CÀ RÈ RÀ lém ! Nhín cái mông em nóa là mún vỗ ròai! hix hix! Hôm nào bác Lơ gom nguyên đám BÒ, NGỰA, R8.............. sắp hàng chụp một tấm cho chóang chơi bác nhẩy! Cả đám nó mà nẹt pô một phát thì sao nhẩy[8|]

Hạng C
9/7/07
576
107
43
Ho Chi Minh City

Trích đoạn: keijiho

he he! em khóai con POSRCHE CÀ RÈ RÀ lém ! Nhín cái mông em nóa là mún vỗ ròai! hix hix! Hôm nào bác Lơ gom nguyên đám BÒ, NGỰA, R8.............. sắp hàng chụp một tấm cho chóang chơi bác nhẩy! Cả đám nó mà nẹt pô một phát thì sao nhẩy[8|]
Cả đám mà nẹt pô cùng lúc thì e nghĩ chỉ tốn xăng thôi bác à :D:D:D

Tập Lái
9/7/08
16
0
0

Em SLR McLaren này V8 5.5L chẳng biết an xăng thế nào chắc lượn lờ buổi chiều chắc ngót nghét 1tr tiền xăng chứ chẳng chơi [&:] chứ em Murcielago ở Hà Nội một buổi chiều đi chơi dạo mát hết 1tr tiền xăng các bác ạ, khóc luôn

Hạng D
26/12/07
1.176
12
38
41
somewhere

Trích đoạn: duong0302

Em SLR McLaren này V8 5.5L chẳng biết an xăng thế nào chắc lượn lờ buổi chiều chắc ngót nghét 1tr tiền xăng chứ chẳng chơi [&:] chứ em Murcielago ở Hà Nội một buổi chiều đi chơi dạo mát hết 1tr tiền xăng các bác ạ, khóc luôn
con Murci tới 12 họng lận, nên ăn nhậu như vậy là đúng rùi. còn SLR thì em nghĩ ăn uống bằng Land Cruiser là cùng àh.

Hạng D
22/12/07
1.971
58
48
35

hiz, bác nói thế này e thấy nản quá , murci đi trong nội thành ăn bao nhiêu L / 100km thế bác ?
1tr cũng phải được 60-70l xăng đấy chứ [8|]

Hạng B2
8/2/08
128
7
18
clip.vn

Như vậy là Việt Nam gần đủ bộ siêu xe rồi. Hoan hô Việt Nam

Tập Lái
18/4/06
42
0
0

Trích đoạn: Lucastoni

con Murci tới 12 họng lận, nên ăn nhậu như vậy là đúng rùi. còn SLR thì em nghĩ ăn uống bằng Land Cruiser là cùng àh.
Nguợc lại bác ợ,em SLR tửu lượng cao hơn em Murci,em nó trọng luợng lớn hơn nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.