Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận
Olympus nói:
Hot & News:

Do Nhà hàng Khang An còn trống chỗ nguyên ngày thứ 7, 24/11/2012.
Vì vậy BTC MAFC quyết định đặt tiệc SN ngay tại nhà hàng này nhé các bác !
Vì Nhà hàng nằm trong khuôn viên của khu liên hợp thể thao mà chúng ta tổ chức giải " Hội khỏe Phù Đổng" cùng các chi hội bạn, nên rất tiện lợi cho các VDV, Cổ động viên và khách mời có thể dùng tiệc ngay sau bế mạc giải, không phải di chuyển hay chờ đợi.
Hơn nữa, tại đây có bãi xe rộng rãi hơn Bến Xưa, đủ chỗ cho cả 4 Chi hội đậu, giá cả cũng không thuộc hàng Top nên cũng dễ thở..:D ( Mức đóng kinh phí SN sẽ có thay đổi giảm đáng kể, và sẽ có thông báo sau khi đặt set-menu..:D:D)

BTC xin trân trọng thông báo và xin cáo lỗi vì sự thay đổi này.
Mong các bác cập nhật thông tin 
Thanks All,

Thay mặt BTC

Olympus.
Hichic vậy mấy F1 chơi gì bác? Chỗ đó có HB không? :(

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
ltg14 nói:
Olympus nói:
Hot & News:

Do Nhà hàng Khang An còn trống chỗ nguyên ngày thứ 7, 24/11/2012.
Vì vậy BTC MAFC quyết định đặt tiệc SN ngay tại nhà hàng này nhé các bác !
Vì Nhà hàng nằm trong khuôn viên của khu liên hợp thể thao mà chúng ta tổ chức giải " Hội khỏe Phù Đổng" cùng các chi hội bạn, nên rất tiện lợi cho các VDV, Cổ động viên và khách mời có thể dùng tiệc ngay sau bế mạc giải, không phải di chuyển hay chờ đợi.
Hơn nữa, tại đây có bãi xe rộng rãi hơn Bến Xưa, đủ chỗ cho cả 4 Chi hội đậu, giá cả cũng không thuộc hàng Top nên cũng dễ thở..:D ( Mức đóng kinh phí SN sẽ có thay đổi giảm đáng kể, và sẽ có thông báo sau khi đặt set-menu..:D:D)

BTC xin trân trọng thông báo và xin cáo lỗi vì sự thay đổi này.
Mong các bác cập nhật thông tin
Thanks All,

Thay mặt BTC

Olympus.
Hichic vậy mấy F1 chơi gì bác? Chỗ đó có HB không? :(
Chổ đó chỉ có sân cỏ và sân mười lít thoai bác :D

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
thưa bác hội trưởng và các bác nhà MA em xin rút nửa cục gạch vì lí do sau:
cuối tuần này em đi công tác Cà Mau nên thứ bảy mới về, ví chắc chắn xong việc sẽ ăn nhâu nên sáng thứ 7 phải 9-10h mới nhổ neo về tphcm. Nếu tài xế chịu đua thì 5g có mặt, còn nếu ghé cần thơ làm phát thì 7g mới về tới tphcm sau đó em về nha và chạy tới gặp các bác cũng 9g mất ròi. Vì vậy rất mong các bác nhà MA cho em rút 1/2 cục gạch, nếu em về kịp sẽ chạy tới dự sinh nhật, mong cả nhà thông cảm.

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố
gailaixe nói:
cuối tuần này em đi công tác Cà Mau nên thứ bảy mới về, ví chắc chắn xong việc sẽ ăn nhâu nên sáng thứ 7 phải 9-10h mới nhổ neo về tphcm. Nếu tài xế chịu đua thì 5g có mặt, còn nếu ghé cần thơ làm phát thì 7g mới về tới tphcm sau đó em về nha và chạy tới gặp các bác cũng 9g mất ròi. Vì vậy rất mong các bác nhà MA cho em rút 1/2 cục gạch, nếu em về kịp sẽ chạy tới dự sinh nhật, mong cả nhà thông cảm.
ưu tiên cho SN MA, bác đừng ghé Bến Ninh Kiều nhóe :D:D:D

Hạng B2
29/3/11
327
63
28
gailaixe nói:
tu Ca Mau bay ve luon di bac (co chuyen bay sai gon- ca mau ) em di cong tac toan di nhu vay khong de tai xe chay ve sau . sorry mobile online

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Cảm động với tình cảm các bác nhà MA giành cho em quá. Em sẽ cố gắng, nhưng đi với đoàn nên em kg thể tự ý dc, chỉ mong mấy sếp kg mê ăn nhậu để về sớm với vợ con thui.