Hạng D
24/4/12
2.195
6
38
TVTruong nói:
:mad:Em kg tham gia được rui các bác ui. Hôm đó em đi VT thứ sáu. Trưa CN mới vìa.:mad:
Tối 22g lại bay ra HN rùi. Huhuhu:mad:
Kg tham gia rửa chức HP được :mad:;)

Làm gì mà công tác, tư tác ghê thế bác?thiếu bác ai làm phóng tinh viên hiện trường, cố gắng thu xếp đi, 1 năm MAFC chỉ tổ chức 1 SN thôi đó

Hạng D
14/6/12
1.861
31
48
48
Em cũng tiếc lắm, nhưng đành chịu thôi. :( . Gặp các bác là em vui ngất rùi mà. Nhất là bác Fò và bác Lato :D:D

Tập Lái
3/11/12
22
0
0
Run4UrLjfe nói:
TVTruong nói:
:mad:Em kg tham gia được rui các bác ui. Hôm đó em đi VT thứ sáu. Trưa CN mới vìa.:mad:
Tối 22g lại bay ra HN rùi. Huhuhu:mad:
Kg tham gia rửa chức HP được :mad:;)

Làm gì mà công tác, tư tác ghê thế bác?thiếu bác ai làm phóng tinh viên hiện trường, cố gắng thu xếp đi, 1 năm MAFC chỉ tổ chức 1 SN thôi đó
khi về bác ấy sẽ tổ chức SN lại cho các bác đc tạc lon tiếp

Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Hot & News:

Do Nhà hàng Khang An còn trống chỗ nguyên ngày thứ 7, 24/11/2012.
Vì vậy BTC MAFC quyết định đặt tiệc SN ngay tại nhà hàng này nhé các bác !
Vì Nhà hàng nằm trong khuôn viên của khu liên hợp thể thao mà chúng ta tổ chức giải " Hội khỏe Phù Đổng" cùng các chi hội bạn, nên rất tiện lợi cho các VDV, Cổ động viên và khách mời có thể dùng tiệc ngay sau bế mạc giải, không phải di chuyển hay chờ đợi.
Hơn nữa, tại đây có bãi xe rộng rãi hơn Bến Xưa, đủ chỗ cho cả 4 Chi hội đậu, giá cả cũng không thuộc hàng Top nên cũng dễ thở..:D ( Mức đóng kinh phí SN sẽ có thay đổi giảm đáng kể, và sẽ có thông báo sau khi đặt set-menu..:D:D)

BTC xin trân trọng thông báo và xin cáo lỗi vì sự thay đổi này.
Mong các bác cập nhật thông tin
Thanks All,

Thay mặt BTC

Olympus.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.768
113
13
Olympus nói:
Hot & News:

Vì Nhà hàng nằm trong khuôn viên của khu liên hợp thể thao mà chúng ta tổ chức giải " Hội khỏe Phù Đổng" cùng các chi hội bạn, nên rất tiện lợi cho các VDV, Cổ động viên và khách mời có thể dùng tiệc ngay sau bế mạc giải, không phải di chuyển hay chờ đợi.
Hơn nữa, tại đây có bãi xe rộng rãi hơn Bến Xưa, đủ chỗ cho cả 4 Chi hội đậu, giá cả cũng không thuộc hàng Top nên cũng dễ thở..:D ( Mức đóng kinh phí SN sẽ có thay đổi giảm đáng kể, và sẽ có thông báo sau khi đặt set-menu..:D:D)

Thanks All,

Thay mặt BTC

Olympus.

Goods news!

Hạng D
24/4/12
2.195
6
38
Olympus nói:
Hot & News:

Thanks All,

Thay mặt BTC

Olympus.

niềm vui hay đến bất ngờ.

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
48
Sài Gòn
Uhm vậy e đợi đến h chót mới nộp lúa.... biết đâu đến lúc đó thì giảm chi phí xuống mức còn zero luôn nhỉ???

Hạng B2
7/10/12
152
3
18
48
Khi nào chốt cái chi phí thì bác thông báo để em đi gôm lúa gạo tới. He he lâu rồi không gặp bác chi hội trưởng thành ra em lại thấy nhớ bác chi hội viên. Ha ha ha.