Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
phuhaonguyen nói:
PIT nói:
áh.....bác Phuhaonguyen cũng có đạp đất ở đây hả?....thế có tắm nude hok bác?hehe.Còn e lại khoái cái màn tình nhân dc di ra private beach, dọn bữa tối cho 2 ng,có violon , sax.....sướng bác nhỉ?

em chưa tắm nude bác ui! nhưng mà lúc em ở đó có thấy 1 cặp khoai tây đang tắm nude trước chòi lá của họ, mắc cỡ quá e đi vô tắm bồn gỗ [:p] MÀ lần này các bác ra đó là sướng rồi, có xe điện chở đi. Lúc trước e ra nó cho đạp xe đạp đau đís thí mồ đã vậy còn bắt đi chân không nữa, lần này đc mang dép rồi đó!

xạo quá bác ơi , vô lấy ống nhòm và camera thi có

Tập Lái
24/4/09
39
0
0
50
Em thấy mình lên chương trình đi bác.... anh em sẽ quăng gạch thui.. Em cũng thèm lém..

Hạng B2
24/3/08
263
0
0
37
otosaigon.com
Tình hình là thanks các bác nhà Bim, e đã được 1 bữa off hoàng cái tá tràng luôn , và nếu lên chương trình đ inha trang cho em xin ké 1 suất ạ!
@Suven: Thks chị yêu nha! Nhớ là đi off e sẽ kéo chị theo đó nha!:D:D:D

Tập Lái
27/10/09
10
0
0
Các bác BIM ăn chơi ghê, NT quê em đây mà, e ở xa quá chứ không thì cũng đu bánh xe với mấy bác.

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
cup81 nói:
Các bác BIM ăn chơi ghê, NT quê em đây mà, e ở xa quá chứ không thì cũng đu bánh xe với mấy bác.

Đang chuẩn bị có chương trình hội tụ 3 miền của nhà BIM đó!!!Hải Phòng, Đà Nẵng và SAIGON sẽ tu tập về Nha Trang!!
Nghe đâu chương trình này ko có chương trình nhưng lại rất là chương trình mà đến ngày là nhắn tin và trong vòng 2 h sau là xuất kích nhằm đảm bảo tính bảo mật, bất ngờ và …!!:D

Tập Lái
27/10/09
10
0
0
caubasg nói:
cup81 nói:

Đang chuẩn bị có chương trình hội tụ 3 miền của nhà BIM đó!!!Hải Phòng, Đà Nẵng và SAIGON sẽ tu tập về Nha Trang!!
Nghe đâu chương trình này ko có chương trình nhưng lại rất là chương trình mà đến ngày là nhắn tin và trong vòng 2 h sau là xuất kích nhằm đảm bảo tính bảo mật, bất ngờ và …!!:D

Chương trình gì mà ghê vậy bác, các bác ra đó có dự tính ăn chơi gì chưa? Em chuyên ngon, bổ, rẻ. Còn sang trọng mắc tiền thì không biết. :)

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Bắt đầu lập danh sách chuẩn bi đi được rồi đó các bác.

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Tối 30 /6 em đi ‘tàu cao tốc’:( ra Nha Trang hội ngộ cùng các bác ạ !