Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
toyotaprevia1995 nói:
Ơ,Lexus sắp mở ở đây hay sao mà được chạy thử vậy mấy bác? Hay là xe của thành viên khác tài trợ? Có bác nào giải thích đầu đuôi chuyện không? Em là fan Lexus đây.

Hy vọng fan Lexus se được tét trọn bộ: IS250,SC430, Z4, Z8, 600hl vài tuần tới miễn phí!! tài trợ bởi BFC!

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
toyotaprevia1995 nói:
Vậy là sao mấy bác? Lexus chưa mở đại lí ở đây à?

Không có bác ui, chẳng wa nhà e mới tậu con Lé SC430 nên hẹn Chủ nhật đem ra cho ae vọc chơi, nếu thấy bền thì e quất con Lé này lun cho hoành tráng

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Em cũng mua con này đem đến cho các bác thử

VIP CARD MEMBER
15/6/10
207
1
0
kahnmr nói:
Thích Bim thì pác HT mới cho đấy

HT ui, mình cũng thích Bim lém, nhưng đkiện hiện giờ ko có pia ( xăng ) cho nó uống trong cviệc đi lại mỗi ngày nên mình mới ly dị nó ( 750Li 2009 ) lấy kon venza xài...vậy cấp tạm trú chưa tạm vắng được hem zậy...
:p

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
kế tiếp truyền thống đá đít vợ 2 của các bô lão thì đề nghị má hảo,cauba.....đá lẹ giùm cái....

Hạng B2
18/10/08
254
1
18
53
cảm nhận của em 8 trời tháng làm cho hãng lexus: thua xa bmw về khoản cảm nhận người cầm lái. (trừ dòng LF - lexus future là em chưa thử bao giờ, LFC, LFA, etc. Còn lại em đã chạy hết từ IS, GX, GS, LX, SC)

Riêng em thấy thậm chí cả mer cũng thua bmw về khoản cảm giác lái.
Đợt vừa rồi đi xa nhà em phải chạy Porsche Cayenne GTS thấy còn lâu mới bằng con bim xộc xệch nằm ở nhà.

mặc dù... hiện tại em đang bị nghi ngờ thoái hóa đốt sống cổ vì tư thế ngồi xe không phù hợp, chiếc xe em đang chạy thiếu tiện nghi và hơi bé nhưng mà bảo bỏ thì không bỏ được.

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
PIT nói:
kế tiếp truyền thống đá đít vợ 2 của các bô lão thì đề nghị má hảo,cauba.....đá lẹ giùm cái....

Em chỉ mua thêm chứ ko đá nha!!!nhưng khi nào thì chưa biết???hihi!! Nghe nói papa ku chuẩn bị đá đít em 325i màu đỏ đô hả ?

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
nvka nói:
cảm nhận của em 8 trời tháng làm cho hãng lexus: thua xa bmw về khoản cảm nhận người cầm lái. (trừ dòng LF - lexus future là em chưa thử bao giờ, LFC, LFA, etc. Còn lại em đã chạy hết từ IS, GX, GS, LX, SC)

Đợt vừa rồi đi xa nhà em phải chạy Porsche Cayenne GTS thấy còn lâu mới bằng con bim xộc xệch nằm ở nhà.

mặc dù... hiện tại em đang bị nghi ngờ thoái hóa đốt sống cổ vì tư thế ngồi xe không phù hợp, chiếc xe em đang chạy thiếu tiện nghi và hơi bé nhưng mà bảo bỏ thì không bỏ được.

Lâu quá ko gặp bác!em van nhớ phong cách của bác và xe đấy nhá!rãnh CN này of nhé!

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
caubasg nói:
nvka nói:

Cái chỗ màu đỏ hôm qua bác Sawa xác nhận ko bằng BIM khi cần volang đúng như bác nói! nhưng ko đến nổi thua xa đâu bác!hhi

Last edited by a moderator: