PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
Lustigbee nói:
ac , 325i 2004 bán 33k , quá thơm
. Ước gì cũng có ng múc xe mình giá đó , hehe
mới đi có hơn 46ngàn àh bác ong nắc ui....ông già toàn cưỡi xe mui trần 2 bánh nên ít đi lắm.....
haobui nói:
Đang canh me chiếc đỏ đô của papa cu PIT . Nhưng chưa đủ xèng

...chút kỷ niệm nay còn đâu.....

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Con này nhà PIT là đâu có phải đỏ đô đâu má Hào

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Tình hình là mai đúng 9h30 ae có mặt đông đủ để làm bữa hoành tráng nữa nha,hôm qua vui quá 4h sáng mới về đến nhà.

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0
sawasusi nói:
Tình hình là mai đúng 9h30 ae có mặt đông đủ để làm bữa hoành tráng nữa nha,hôm qua vui quá 4h sáng mới về đến nhà.

Quất lun

Mai đem chiếc này cho mấy mợ chạy thử

Chiếc này cho bác Tú mượn chiều đi đám cưới:p

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Mục đích mình tới muộn để ae trong thời gian chờ đợi dùng đỡ Dậu Phộng, Xoài , Dậu Hũ .......Ai dè hôm qua anh em làm mạnh tay quá hehe

sawasusi nói:
Mục đích mình tới muộn để ae trong thời gian chờ đợi dùng đỡ Dậu Phộng, Xoài , Dậu Hũ .......Ai dè hôm qua anh em làm mạnh tay quá hehe

hahhaha mọi người thươg anh qua còn gì...tới 650i cón phải ganh tỵ nữa cơ mà...a ơi hú hội phó hình ảnh tối qua bác ấy giữ....dù sao đêm qua e mới là người te tua nhất....e khóc mới phải
...thx all nha...e iu BIM nhất...

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Cần 1 quán nhậu ở Phú Nhuận hoặc Tân Bình

Đề nghị thổ dân Sawasusi hoặc bác Hội phó có bằng đại học chuyên ngành ăn chơi tư vấn cho hội Bim nhà ta để sau khi họp hội Bim và đi thử Lexus xong.

Nhà ta sẽ lên đường sang Phú Nhuận thăm mợ Ốc của hội Bim - thăm hỏi - chúc mợ mau lành bệnh để tiếp tục ăn chơi đàn đúm với hội BIM.

Tuxedo

Chi Hội Trưởng P.O.C
TUXEDO nói:
Cần 1 quán nhậu ở Phú Nhuận hoặc Tân Bình

Đề nghị thổ dân Sawasusi hoặc bác Hội phó có bằng đại học chuyên ngành ăn chơi tư vấn cho hội Bim nhà ta để sau khi họp hội Bim và đi thử Lexus xong.

Nhà ta sẽ lên đường sang Phú Nhuận thăm mợ Ốc của hội Bim - thăm hỏi - chúc mợ mau lành bệnh để tiếp tục ăn chơi đàn đúm với hội BIM.

Tuxedo

Đối diện nhà Ốc có quán cũng hay lắm , ngay Huỳnh Văn Bánh luôn . Sân vườn thoáng mát , có hồ nước , phong cách kiểu xưa .