Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Mình xuất phát chung là gặp nhau ở đâu,lúc mấy giờ vậy bác để đu theo chứ,đi một mình buồn lắm bác oi
Bác xuống Chợ Tân Ba đi cùng em và anh Hiệp, hoặc đi đến vòng xoay An Phú đi cùng bác Thanhhien và sẽ gặp nhau ở Tân Hạnh xuất phát luôn. Còn giờ giấc để xem mấy bác Tp ăn sáng tại đâu để nhập đoàn.

• Like
Reactions: gv
Hạng B2
7/3/14
153
150
43
Bác xuống Chợ Tân Ba đi cùng em và anh Hiệp, hoặc đi đến vòng xoay An Phú đi cùng bác Thanhhien và sẽ gặp nhau ở Tân Hạnh xuất phát luôn. Còn giờ giấc để xem mấy bác Tp ăn sáng tại đâu để nhập đoàn
Co rảnh ko uong cafe bac Danhhuynh ui bac Em ở cay xang so 4 doi dien Aeon ne bac gv ranh cafe lh em 0918069350

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: gv and danhhuynh
Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Chào các bác!

Em đọc thông tin hơi trễ, với lại chưa biết lịch trực của NSX như thế nào nên chuyến này cho em làm tarzan đu dây theo nhé, dự kiến thì em sẽ xuất phát ngày 2/1. (gio nao cung duoc, thay may bac doan 1 xuat phat luc 4g sang cung hay)

Thành viên của xe em: 3L+1N

Trường hợp này lên tới ĐL rồi tính nha bác, hiện nay em đã chốt hạ phòng bên 28, nên nhiều khả năng bác sẻ được ở KS kế bên 28 :)
Trước sau gì cũng phải tính phương án 2. Hiện phòng em cũng đã nhường bác GV. Hôm qua bác Phuccao có trao đổi qua thì nếu anh em tiếp tục đăng ký sẽ sử dụng 2p của bác ấy vì bác ấy cũng đã có phương án của mình. Tuy nhiên trong trường hợp khác thì 1 số bác đăng ký sau mình có thể lấy phòng bên ngoài gần đó để ở.

• Like
Reactions: gv
Hạng B2
19/2/10
182
112
43
Nếu là ngày thường thì dễ, những dịp này là lễ, nên chắc em sẽ phải tính phương án 2 trước. Bác Lép hôm tiền trạm thấy gần đó có nhiều ks không? nếu để lên tới đó mới tính chắc chỉ còn cách làm liều dựng lều ngủ qua qua :confused::confused:

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Chào các bác!
Em đọc thông tin hơi trễ, với lại chưa biết lịch trực của NSX như thế nào nên chuyến này cho em làm tarzan đu dây theo nhé, dự kiến thì em sẽ xuất phát ngày 2/1. (gio nao cung duoc, thay may bac doan 1 xuat phat luc 4g sang cung hay)
Thành viên của xe em: 3L+1N
Ấy za! bác 2 Lúa lâu dữ mới ghé diễn đàn hén. Cứ đi đi bác lên ĐL rồi tính tiếp, năm nay ko có lễ hội Hoa chắc sẽ ko đông khách du lịch đâu.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Nếu là ngày thường thì dễ, những dịp này là lễ, nên chắc em sẽ phải tính phương án 2 trước. Bác Lép hôm tiền trạm thấy gần đó có nhiều ks không? nếu để lên tới đó mới tính chắc chỉ còn cách làm liều dựng lều ngủ qua qua :confused::confused:
Bác yên tâm, ít nhất đến thời điểm này có em giống bác. Chưa kể bác fiatsaigon và navitek đang lấp ló ngoài kia và em tin còn vài bác nữa đang chờ đến giờ cuối. Tạm thời mai em đi làm em sẽ liên lạc vài chổ trên đó trước xem sao. Nếu đc em book luôn vài phòng làm hàng xóm mấy bác ở ks 28 :D

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Bác nào dư bộ đàm cho em mượn 2 cái nhé. Em hậu tạ 1 chầu cafe bao no. hehe
Ông CHP Fiat chưa xuất hiện làm lộ trình đoàn 1 chưa fix được gì, ơi bácTarzan Fiat, đừng đu dây nữa nhé!