Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46
Re:CHUYÊN ĐỀ CAFE - Hẹn hò offcafe định kỳ và không hẹn trước

voi nguoi dai dien BAC minhtri87 xinh nhu the chac e cung du theo bac thangtnl de hoc len bang C luon qua :D

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

infominhtam nói:
voi nguoi dai dien BAC minhtri87 xinh nhu the chac e cung du theo bac thangtnl de hoc len bang C luon qua :D

Sáng nay infominhtam không đi là thiệt thòi lớn...:D

@minhtri87: anh khoái chỗ dạy lái xe của em rồi đó.....hôm nào qua đăng ký tập lái mới được....Tháng sau off cafe, nhớ mời em Tới đi nữa nhen....

Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46

sang nay e cho vo ca va f1 di Cu Mi choi nen k di dc bac oi,tiec wa...

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Về Củ Chi hả....Trưa anh cũng về Củ Chi dự tiệc đầy tháng con thằng em nè.....Xã Phước Thạnh đó...

Hạng F
5/3/10
6.005
33.491
113

thangtnl nói:
infominhtam nói:

Sáng nay infominhtam không đi là thiệt thòi lớn...:D

@minhtri87: anh khoái chỗ dạy lái xe của em rồi đó.....hôm nào qua đăng ký tập lái mới được....Tháng sau off cafe, nhớ mời em Tới đi nữa nhen....

hôm nào là khi nào? đừng có chém gió đó nhe :D

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48

dorive nói:
Sáng nay, tại Moonlight cafe đã diễn ra buổi offline định kỳ lần đầu tiên của GMFC với sự có mặt của các thành viên đã đăng ký (trừ một vài bác và mợ do kẹt chuyện gia đình đột xuất nên không thể đến tham dự được).

Và tât nhiên không thể thiếu đại diện đơn vị tài trợ cho buổi off cafe lần này đó là www.banglaioto.com.vn của bác minhtri87 với người đại diện khiến bác Thangtnl phải lập tức đăng ký học lái xe ngay khóa "Tới":

Với khuyến mãi thế này kèm theo 1h tập lái miễn phí thì quả thât khó mà từ chối

Trong lần off cafe này, anh em GMFC cũng đã có 2 quyết định quan trọng như sau:

1. Sẽ cùng anh em VCC tổ chức buổi off xa nhân dịp 2/9 tới nhằm cho các F1 xả xì trét lần cuối trước khi bước vào năm học mới. Chương trình cụ thể sẽ được bác Chậm 1s mở thớt trong thời gian sớm nhất. Các bác, các mợ nà quan tâm nhớ lư ý theo dõi

2. Sẽ tổ chức môt chuyến off Cambodia và thời gian cuối năm. Chương trình cụ thể sẽ được anh em trong hôi bàn bạc thêm trước khi post chính thức lên 4rum cho bà con ném đá.....

Hạng D

dorive nói:
Và tât nhiên không thể thiếu đại diện đơn vị tài trợ cho buổi off cafe lần này đó là www.banglaioto.com.vn của bác minhtri87 với người đại diện khiến bác Thangtnl phải lập tức đăng ký học lái xe ngay khóa "Tới":

1. Sẽ cùng anh em VCC tổ chức buổi off xa nhân dịp 2/9 tới nhằm cho các F1 xả xì trét lần cuối trước khi bước vào năm học mới. Chương trình cụ thể sẽ được bác Chậm 1s mở thớt trong thời gian sớm nhất. Các bác, các mợ nà quan tâm nhớ lư ý theo dõi

2. Sẽ tổ chức môt chuyến off Cambodia và thời gian cuối năm. Chương trình cụ thể sẽ được anh em trong hôi bàn bạc thêm trước khi post chính thức lên 4rum cho bà con ném đá.....

Bác Thangtnl chắc phải học khóa "Tới" là đúng thôi, tham gia off mà thấy bác lái cập "sát lề" và de hay "lộn chuồng" quá :))

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

@bác Sevenseat: nên bây giờ em vẫn chưa có bằng có bác.:D
@bác Solo: sẽ sớm thôi bác....Kết thúc khóa học em sẽ report đầy đủ...Bác cứ yên tâm :D

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

thangtnl nói:
@bác Solo: sẽ sớm thôi bác....Kết thúc khóa học em sẽ report đầy đủ...Bác cứ yên tâm :D
Hôm qua em nói với bác rồi đó , đã muốn làm là phải mạnh dạn , chứ ầu ơ ví dầu không đến được đâu .. hi hi , cố gắng lên nhe bác .

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

bonbanhxequay nói:
thangtnl nói:
Hôm qua em nói với bác rồi đó , đã muốn làm là phải mạnh dạn , chứ ầu ơ ví dầu không đến được đâu .. hi hi , cố gắng lên nhe bác .

Cám ơn bác 4B đã góp ý......