Hạng B2
25/7/13
121
1
0
46
Re:CHUYÊN ĐỀ CAFE - Hẹn hò offcafe định kỳ và không hẹn trước

thangtnl nói:
@bác Sevenseat: nên bây giờ em vẫn chưa có bằng có bác.:D
@bác Solo: sẽ sớm thôi bác....Kết thúc khóa học em sẽ report đầy đủ...Bác cứ yên tâm :D
trên OS Bác đã lên hạng F rồi thì phải học lái xe container, hoặc xe lu cho tương xứng chứ

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Bác ThangTNL này cứ thấy
là tươm tướp liền hà

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

vule_nev nói:
Bác ThangTNL này cứ thấy
là tươm tướp liền hà

Bác Thắng nhậu thì không được, đá banh cũng không xong thì chỉ còn... khoản đó thôi vậy mà mấy anh em cũng không tha... (?!!!) Híc...

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113

dorive nói:
Sáng nay, tại Moonlight cafe đã diễn ra buổi offline định kỳ lần đầu tiên của GMFC với sự có mặt của các thành viên đã đăng ký (trừ một vài bác và mợ do kẹt chuyện gia đình đột xuất nên không thể đến tham dự được).

Và tât nhiên không thể thiếu đại diện đơn vị tài trợ cho buổi off cafe lần này đó là www.banglaioto.com.vn của bác minhtri87 với người đại diện khiến bác Thangtnl phải lập tức đăng ký học lái xe ngay khóa "Tới":

Với khuyến mãi thế này kèm theo 1h tập lái miễn phí thì quả thât khó mà từ chối

Trong lần off cafe này, anh em GMFC cũng đã có 2 quyết định quan trọng như sau:

1. Sẽ cùng anh em VCC tổ chức buổi off xa nhân dịp 2/9 tới nhằm cho các F1 xả xì trét lần cuối trước khi bước vào năm học mới. Chương trình cụ thể sẽ được bác Chậm 1s mở thớt trong thời gian sớm nhất. Các bác, các mợ nà quan tâm nhớ lư ý theo dõi

2. Sẽ tổ chức môt chuyến off Cambodia và thời gian cuối năm. Chương trình cụ thể sẽ được anh em trong hôi bàn bạc thêm trước khi post chính thức lên 4rum cho bà con ném đá.....

bác bật mí chương trình số 1 đi ạ để còn thu xếp time, e chờ hoài ko thấy

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

HQExpress nói:
dorive nói:
Sáng nay, tại Moonlight cafe đã diễn ra buổi offline định kỳ lần đầu tiên của GMFC với sự có mặt của các thành viên đã đăng ký (trừ một vài bác và mợ do kẹt chuyện gia đình đột xuất nên không thể đến tham dự được).

Và tât nhiên không thể thiếu đại diện đơn vị tài trợ cho buổi off cafe lần này đó là www.banglaioto.com.vn của bác minhtri87 với người đại diện khiến bác Thangtnl phải lập tức đăng ký học lái xe ngay khóa "Tới":

Với khuyến mãi thế này kèm theo 1h tập lái miễn phí thì quả thât khó mà từ chối

Trong lần off cafe này, anh em GMFC cũng đã có 2 quyết định quan trọng như sau:

1. Sẽ cùng anh em VCC tổ chức buổi off xa nhân dịp 2/9 tới nhằm cho các F1 xả xì trét lần cuối trước khi bước vào năm học mới. Chương trình cụ thể sẽ được bác Chậm 1s mở thớt trong thời gian sớm nhất. Các bác, các mợ nà quan tâm nhớ lư ý theo dõi

2. Sẽ tổ chức môt chuyến off Cambodia và thời gian cuối năm. Chương trình cụ thể sẽ được anh em trong hôi bàn bạc thêm trước khi post chính thức lên 4rum cho bà con ném đá.....

bác bật mí chương trình số 1 đi ạ để còn thu xếp time, e chờ hoài ko thấy
Chương trình nà sẽ do bác Chậm 1s lên chương trình ạ.
@Chậm 1s và anh em VCC: Các bác lên chương trình sớm để anh em còn thu xếp nhé các bác

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63

Em chào cả nhà. Cả tuần nay em bị mất pass nên ko vào 8 với cả nhà đc :(
Em cám ơn cả nhà đã đến tham dự buổi offcafe định kỳ đầu tiên của hội mình, thấy ai cũng zui là em zui rùi hihi.
Em cũng cám ơn anh Quân và anh Cap11 đã lo chu đáo mọi thứ nữa ạ :D:D.
P/s: cả nhà cứ cầm cái Voucher hôm cafe nhận đc qua bên em là sẽ đc 1 giờ học lái free ạ :D ( 1ng/xe + tập bằng Vios 2013)

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63

infominhtam nói:
voi nguoi dai dien BAC minhtri87 xinh nhu the chac e cung du theo bac thangtnl de hoc len bang C luon qua :D
hehehe. Em cám ơn bác :D
thangtnl nói:
infominhtam nói:
voi nguoi dai dien BAC minhtri87 xinh nhu the chac e cung du theo bac thangtnl de hoc len bang C luon qua :D

Sáng nay infominhtam không đi là thiệt thòi lớn...:D

@minhtri87: anh khoái chỗ dạy lái xe của em rồi đó.....hôm nào qua đăng ký tập lái mới được....Tháng sau off cafe, nhớ mời em Tới đi nữa nhen....
hihi. Anh cầm cái voucher qua là đc 1h học free trước rùi đó ạ. Anh học đi em sẽ sắp xếp cho bé Tới "hỗ trợ" anh suốt khoá học ạ

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn

@ all: Chương trình đi off 2/9 bác Yeu xe hoi ( Bách) sẽ chủ trì ạ, sẽ sớm thôi.

Hạng C
11/3/11
540
1
18
44

sao cái số của em nó đen quá ah... các bác off cafe ở Moonlight thì em lại đang bận ... nghỉ ngơi xả xì trét ở Mia rùi... :D:D:D:D ... tuần này em rảnh rỗi sinh nông nổi... có off chui off lụi gì không ợ...