Hạng B2
14/7/15
380
418
63
53
Mình mới được Grandis ok lắp giúp lọc gió K&N, phải công nhận là hiệu quả quá sức mong đợi, tiếng ồn giảm nhiều, vòng tua máy xuống thấp, còn được Grandis ok tặng cho 2 vỏ chìa khóa nữa. Thanks grandis ok nhiều !!!!!!

• Like
Reactions: grand dis ok
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Cho mình hỏi việc này, sao xe mình (PSG 2015 - 1 cầu, xăng, tự động) không có đèn cảnh báo thắt dây an toàn cho tài xế ? mấy xe cấp thấp hơn cũng đã có rồi mà !!!!!
Vinastar chắc thuộc bài hát: ... Hãy cắt đi cắt đi đừng ngại ngùng... :3dcuoi:
Chắc PS 2016 cũng sẽ hát bài này tiếp...

@grand dis ok: Bác cho em xin số điện thoại với, em tính mua bộ K&N và mấy thứ linh tinh khác cho con PS nhà em... cảm ơn bác !

• Like
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Các bác cho em hỏi:
1. Có cách nào khử mùi hôi da không ? Vì xe em để ngoài nắng chừng 1 tiếng, chui vô xe muốn ói với cái mùi da... haizzz
2. 2 kiếng hậu khi trời mưa là hết thấy luôn, tèm lem nước là nước... Có cách gì khắc phục không hả các bác ?

24/3/10
4.364
3.876
113
Các bác cho em hỏi:
1. Có cách nào khử mùi hôi da không ? Vì xe em để ngoài nắng chừng 1 tiếng, chui vô xe muốn ói với cái mùi da... haizzz
2. 2 kiếng hậu khi trời mưa là hết thấy luôn, tèm lem nước là nước... Có cách gì khắc phục không hả các bác ?
Xe mới thì xài sáp thơm, bã cà phê hoặc lá dứa,...... để khử mùi.
2 kiếng hậu đi mưa hem thấy thì mua chai nano kiếng phủ lên, pác có thể tự làm hay ra tiệm chăm sóc xe nhờ họ làm, phủ nano kiếng thì được khoảng 6 tháng phải phủ lại, nhớ phủ nano luôn 2 kính xe bên tài và bên phụ luôn.

• Like
Reactions: gnaohut
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Xe mới thì xài sáp thơm, bã cà phê hoặc lá dứa,...... để khử mùi.
2 kiếng hậu đi mưa hem thấy thì mua chai nano kiếng phủ lên, pác có thể tự làm hay ra tiệm chăm sóc xe nhờ họ làm, phủ nano kiếng thì được khoảng 6 tháng phải phủ lại, nhớ phủ nano luôn 2 kính xe bên tài và bên phụ luôn.
Bác sử dụng cái này khi đi mưa:
http://www.lazada.vn/dung-dich-chong-bam-nuoc-tren-kinh-xe-3m-08889-lt-200ml-946510.html
Cái này khử mùi xe:
http://www.lazada.vn/sonax-smoke-ex-dung-dich-khu-mui-xe-306714.html

Bác mua trên đây rẻ hơn, nhớ nhập mã code giảm giá, khoảng 2-3 ngày là có.
Cảm ơn 2 bác...

• Like