Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Gắn ống thở dzồi mấy anh XXX kiếm chiện thì rách việc lắm, mất thời gian đôi co với mấy ảnh...

Hạng C
1/3/04
572
186
43
Vietnam
Gắn ống thở dzồi mấy anh XXX kiếm chiện thì rách việc lắm, mất thời gian đôi co với mấy ảnh...
Chủ nhật tuần trước trên cao tốc LTDG về em cũng thấy 1 bác Ranger đủ đồ chơi ống thở chân cẳng đèn đóm đang bị chặn lại làm việc giữa đường cao tốc, khôg biết có phải do ngoại hình của bác ấy không.

Hạng B2
16/4/15
212
195
43
48
Chủ nhật tuần trước trên cao tốc LTDG về em cũng thấy 1 bác Ranger đủ đồ chơi ống thở chân cẳng đèn đóm đang bị chặn lại làm việc giữa đường cao tốc, khôg biết có phải do ngoại hình của bác ấy không.
Chủ nhật tuần trước em cũng thấy trên đường về cao tốc LTDG, sao không gặp bác longcg nhỉ? Em đi Vũng Tàu về.

Hạng B2
16/4/15
212
195
43
48
Chắc chạy trước sau nhau tí xíu, em cũng từ VT về :)
Bữa đó đi về từ cao tốc vào Nguyễn Hữu Thọ, em đi vào đường dành cho xe 2 bánh (để khỏi bị dính đèn đỏ nếu đi đường giữa dành cho 4 bánh), có 3 land, em đi land ngoài bên trái (land có mũi tên quẹo trái) đến khúc ngã 3 quẹo đi trái đi về phà cát lái em chuyển vào đường giữa để đi thị bị chú XXX chặn lại, nói đi sai land, nếu muốn chuyển vào đường giữa thì phải đi land giữa (có mũi tên 2 hướng thẳng và quẹo trái) mới được. Em đứng cãi về land có 1 mũi tên, sau đó thấy mình sai nên chấp nhận mình phạm lỗi (về hỏi ông gu gồ thì lỗi này phạt từ 100k - 200k). Hên quá, XXX chỉ xem giấy tờ rồi nói nhắc nhở thôi. XXX cũng có người tốt người không tốt.