Hạng B2
14/7/15
380
418
63
53
Các bác đang chạy PS cho em hỏi, cái cục cao su tăm - pông sau xe này có nhanh hỏng không nhỉ ? Xe em chạy cũng không đi đường xấu nhiều lắm mà đã vỡ cả hai bên rồi. Nếu mua hãng thì đắt quá, các bác mách em chỗ mua rẻ hơn hoặc chế lại cho ngon và bền với nhé.

View attachment 562199
xe bác đời nào ? còn bảo hành k ?

• Like
Reactions: BIK
Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
Các bác đang chạy PS cho em hỏi, cái cục cao su tăm - pông sau xe này có nhanh hỏng không nhỉ ? Xe em chạy cũng không đi đường xấu nhiều lắm mà đã vỡ cả hai bên rồi. Nếu mua hãng thì đắt quá, các bác mách em chỗ mua rẻ hơn hoặc chế lại cho ngon và bền với nhé.

View attachment 562199
Hay là xe bác bị ai đó chơi đểu lấy dao cứa ko :D (Thay mặt bác 195 em phán dùm)
Cái của bác nó đỏ thế nhỉ, chắc bị dập lên dập xuống nhiều.

• Like
Reactions: BIK
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113

View attachment 562199
Phuộc xì tè lè rồi kìa:)

BIK
Tập Lái
28/11/14
29
14
3
49
Phuộc xì tè lè rồi kìa:)
Đâu bác, vẫn khô mà, em sờ vào rồi, bác nhìn qua ảnh thế thôi. Mà em cũng mong nó xì dầu ra để ra đổi cái khác đây, đang còn bảo hành mà, lần nào thay dầu em cũng check phuộc.

• Like
Reactions: truong195