Hạng D
21/12/08
2.706
45.989
113
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

LouisNguyen nói:
Cân Giờ hở bác Kid?
dạ Nhà Bè, nếu hs đúng mà bị hành thì bất cứ xã nào của huyện hay huyện, còn sai thì e kg dám vì còn uy tín của sếp e, e là lính gốc lục bình :D

Hạng C
6/1/11
920
10
18

Có công chức trong này nữa, đủ mặt anh hùng hào kiệt hết rồi.

Hạng C
2/12/10
808
10
18
57

dungtc nói:
Có công chức trong này nữa, đủ mặt anh hùng hào kiệt hết rồi.
Mỗi người 1 nghề, mỗi người có thế mạnh riêng. Giống 108 anh hùng Lương Sơn Bạc

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

em có thông tin  mấy cái dự án làm BT không biết ở đây có bác nào chơi dự án BT không nhẩy .

Chà ... vô đọc cái thớt này xong muốn đi ra luôn :( . E chẳng biết làm gì chỉ biết mua đi bán lại vài món sống qua ngày . Bác nào muốn uống bia , cafe giờ hánh chánh cho ... lương cao thì hú em nha :)

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44

Holo: hôm nào em phải mời bác cafe, bia giờ hành chánh cái nghen.

12/10/07
2.603
10.462
113

rongviet977 nói:
churongdat nói:
Em chuyên trị về xây dựng hình ảnh công ty và quảng bá thương hiệu sản phẩm, chẳng dính dáng gì mấy đến nghành học Kiến trúc. 

Vào thời điểm thịnh vượng của nền kt Việt Nam, thành quả lao động của em xuất hiện trên hầu hết các kênh truyền hình, báo chí trong nước và cả nước ngoài thông qua các nhãn hiệu tên tuổi khiến em cũng thấy thơm lây. 

Em tự cho rằng việc của mình là giúp người khác thành công.
e mời bác
  nha.e đang quan tâm vụ "xậy dưng hệ thống nhận diện thương hiệu" số phone cuả e:0907777977  Trần Hữu.
e thì phát triển bằng cách bám sát các Thông tư- Nghị Định  nên không biết có giúp được j cho ace Oser k nữa..

Chào bác. Em đã pm số phone cho bác rồi ah.

Hạng B2
18/2/04
174
0
0

Thi thoảng em nói vẩn vơ trên này, giờ gặp chữ "chuyên môn", chỉ biết ước là em giúp được chút mọn gọi là có ích cho bác nào, không thì em sẽ tìm các bác nhờ vả trước.
Nghề của em (chẳng còn biết thứ gì khác, híc): mạng máy tính, CCIE + mấy thứ linh tinh liên quan, để nói dóc là chủ yếu.
Giờ em đang làm cho chỗ phân phối từ hãng (có nhiều thứ độc quyền) đồ hội nghị truyền hình Polycom, màn hình hiển thị cỡ lớn Christie (như trước nhà Vincom ở ĐK), và mấy thiết bị mạng, bảo mật khác. Bác nào có mối làm dự án cứ đứng ra nhận làm, em đi theo hỗ trợ hết mình, bác chỉ phải lo phán giá lấy tiền thôi, :).
Ngoài ra chỉ còn phần giao lưu bóng banh to tới nhỏ là em tham gia được, trong giờ càng dễ thu xếp thì phải ;)

Hạng B2
18/5/08
224
87
28
TPHCM

Em học chuyên ngành luyện kim.Ra trường mười mấy năm rồi chưa một ngày làm đúng nghề.
EM chuyên về xuất khẩu ,CUNG CẤP,THI CÔNG các công trình đá ốp lát Marble,Granite,hoa văn đá Nhập khẩu từ châu âu châu á đều có cả
Công trình chủ yếu là các khách sạn và biệt thự hoặc căn hộ cao cấp tại TPHCM và các tỉnh.
Bác nào cần thông tin gì liên quan đến đá cứ Alo cho Em. Vì hàng ngày Em rất rảnh .Mọi việc có các bộ phận chuyên trách làm hết rồi nên cần tìm người đi Cafe.
Nhân đây mong được
với Bác Bravia ,Bác Sonnguyen và Các Bác có quan hệ hoặc biết thông tin các dự án đang và sẽ XD.
vài ba thông tin của Em ở đây ạ www.hoangdieustone.com

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

HD Stone nói:
Em học chuyên ngành luyện kim.Ra trường mười mấy năm rồi chưa một ngày làm đúng nghề.
EM chuyên về xuất khẩu ,CUNG CẤP,THI CÔNG các công trình đá ốp lát Marble,Granite,hoa văn đá Nhập khẩu từ châu âu châu á đều có cả
Công trình chủ yếu là các khách sạn và biệt thự hoặc căn hộ cao cấp tại TPHCM và các tỉnh.
Bác nào cần thông tin gì liên quan đến đá cứ Alo cho Em. Vì hàng ngày Em rất rảnh .Mọi việc có các bộ phận chuyên trách làm hết rồi  nên cần tìm người đi Cafe.
Nhân đây mong được
với Bác Bravia ,Bác Sonnguyen và Các Bác có quan hệ hoặc biết thông tin các dự án đang và sẽ XD.
vài ba thông tin của Em ở đây ạ www.hoangdieustone.com hoặc 0903 857 418
Bên Hoàng Diệu năm 2007 đi triển lãm đá ở Chicago nhỉ