Hạng C
24/1/11
769
178
43
Bình Dương
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

Nick : anhtuanbp . Nghề nghiệp : Trồng + khai thác cao su . Hoạt động B/ Dương , B phước . Chuẩn bị hưu non . Mong được vok cùng các bác

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây

anhtuanbp2011 nói:
Nick : anhtuanbp . Nghề nghiệp : Trồng + khai thác cao su . Hoạt động B/ Dương , B phước . Chuẩn bị hưu non . Mong được vok cùng các bác
Em hy vọng có ngày lên BD, BP trao đổi kinh nghiệm cùng bác .

chào các bác
Nghề chính: Em là Kỹ sư điện khí hóa cung cấp điện nhưng k có duyên với nghề nên chỉ có cp trong 1 cty M&E nhỏ xíu hà. CV hàng ngày là cho F1 đi học và quét nhà cho vợ
Nghề tay trái: cho thuê cái nhà nhỏ lấy tiền chợ thôi ợ (vì nghề chính không đủ ăn mờ)

Em , e vô cùng ngưỡng mộ cái thớt này... nhưng chỉ dám đọc ké, không dám phọt. Nay bí quá nên phọt đại...
Các bác Phong Lưu, bác Tuando, bác Bravia, bác Khánh ... ơi,
Kính mong các bác cao nhân chỉ giáo cho em với. em rảnh rỗi, đang học cái lớp MGBDS, vì e ngưỡng mộ nhất là nghề CÒ CON của bác Phong lưu nên mới đăng ký đi học đấy ợ
Dạ, bi giờ e phải làm bài thực tế trước khi thi lấy chứng nhận .

Theo các bác thì giá đất THỰC TẾ các con đường cao nhất năm nay 2011 bao nhiêu ạ? (Lê Lơi, Nguễn huệ ... xxx QUY ĐỊNH LÀ 81TRIỆU/M2)
1.Đất nhà tư nhân tính bằng cây SJC
2 Đất dự án ra giấy phép xây dựng luôn (như bạn Eden hay 135 nguyễn Huệ khoảng hơn 9000m2, ba mặt tiền NH, LL,Pasteur). Cái này hình như tính bằng USD...;)
em mang ơn các bác nhiều

Last edited by a moderator:
Hạng B2
1/3/11
104
1
0
38

em chưa có trong list thì phải, các bác cho e tham gia với nhá
Nick: Nam Hưng Long
chuyên môn: cung cấp các mặt hàng xuất khẩu & nội địa về cá basa, bột cá, tinh dầu cá basa...bất động sản tại An giang...ngoài ra, hiện làm quản lý cho resort bao gồm 100 phòng & 20 căn biệt thự Bungalow cho chuyên gia dầu khí nước ngoài thuê dài hạn tại bà rịa, Vũng Tàu (cách trung tâm Vũng tàu 35km).
Lĩnh vực: Thuỷ sản & Bất động sản, Du lịch

Last edited by a moderator:
Hạng B2
26/11/06
303
842
93

anhtuanbp2011 nói:

Bác cho em số liên lạc đi ,cty em đang cần nguồn gỗ cao su ,khối lượng lớn , lấy thường xuyên , 1 tháng cty em xuất 100 cont 40 ,

Hạng D
24/2/06
2.155
189
63
51
Saigon Vietnam

bác Tốc Hành câp nhật thêm giúp e là bên e nhập khẩu và cung cấp đèn trang trí và các vật dụng trang trí ( home decor items, tranh...). Hy vọng được hợp tác với các bác OSS. (e đang ở sồ thứ tự 78 ạ) cám ơn bác!

Hiện tại e đang cần làm đại lý cho các thiết bị điện như dây điện ( Cadivi, SCC..) công tắc, bóng đèn... cho thị trường miền Trung để cung cấp kèm theo các dự án e đang theo, có bác nào làm trong các lĩnh vực này PM e với nhé.

Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143

Em xin tự giới thiệu chút. Em cũng chuyên làm về tư vấn dự án, đặc biệt là dự án FDI. Ngoai ra cũng có kinh doanh tay trái về xuất khẩu các mặt hàng thực phẩm. Thích đầu tư BDS và CK.

Hạng B1
12/1/11
53
0
8
42

Hi Các Bác, e vừa vào OSFI chưa được lâu, nên cũng chưa hóng hớt được gì nhiều. Chỉ mong được theo chân các bác. Em xin tu giớithiệu
Ho Ten: San Bat Coc (Cóc nhà,
)
Nghề nghiệp: IT (Project Leader) (Có bác nào chung nghề thì support them cho e). Laàm việc cho Nhật.(Nhưng chế độ lương bổng thì bèo nhèo
)
Đang muốn bỏ nghề theo các bác

Hạng B2
21/3/11
118
3
0

Hi các bác OS, xin phép các bác cho e tham gia thớt này để học hỏi kinh nghiệm.
Tên: Triệu Vũ
Nghề nghiệp:
- nghề sĩ: thẩm định dự án.
- nghề lẻ: mua bán ve chai, các bác dọn nhà xong có ve chai, giấy vụn, nói chung là các loại hầm bà lằng hư, cũ, vứt sọt rác thì ới e với nha, e qua dọn dùm các bác