Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS (Update đến trang 30)

Các bác cho em quảng cáo xíu nhé :D
Em chuyên phân phối xi măng bao và rời các loại (nhiều thương hiệu) từ Nha Trang - Khánh Hòa đến TP HCM.
Hân hạnh đc phục vụ các bác

Hạng D
21/4/10
3.116
37.075
113
HCM city

Nick: Liembk.
Chuyên môn: Thiết kế, giám sát và thi công các công trình điện đến 110kV.
Lĩnh vực: Tư vấn đầu tư xây dựng. Bác nào có khó khăn liên quan đến ngành Điện lực thì em có thể giúp các bác.

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.178
2.791
113
46
Q.7 TPHCM

Em cũng 888 hoài mà chưa kịp đăng ký.Cho em 1 suất ah.
Nick:mgp
Chuyên môn:thiết kế thi công nội thất..............
Bác nào có nhu cầu về nội thất văn phòng,căn hộ....thì ới em nhé.

• Like
Reactions: Xuongmoc
Hạng B1
13/6/07
97
1
6
53

Cái threat này rất hay và thiết thực, các bác cho em chen cái gót chân vào chút để .... nhờ vả ạ. Bên em tự làm một cái site, phần tiếng Anh coi như xong, bây giờ đến ngôn ngữ KANJI em bí . Thí du: Home, user name, password dịch ra > Kanji là gì v.v.. . Nội dung các link chắc đủ 1 trang A 4, dịch trên word để em copy vào html. Có bác nào rành về Kanji giúp được, cho em biết phí luôn ạ - đem ra khu lý thái tổ dịch thì dễ dàng quá, nhưng OS em thấy tin tưởng hơn.
P/s Năm trước có bác langtu dịch giúp hộ e vài đọan, quý vô cùng , lần này thật lòng alo^ cho bác ấy thấy ngại làm sao ấy.

To apo: ngưỡng mộ bác lắm lắm, em có pm cho bác cái Art competition, mong thỉnh được ý kiến của bác .
Cám ơn tất cả các bác trước.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Tien_mazda626 nói:
Em chuyên phân phối xi măng bao và rời các loại (nhiều thương hiệu) từ Nha Trang - Khánh Hòa đến TP HCM.
Ùi ui! Bác Tranvietanhtuan ở Nha Trang đang rao tin cần mua 1000 tấn ximang kìa bác. Trong box OS-MART ấy nha bác... Thơm luôn!?:)

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44

Hcivic nói:
Tien_mazda626 nói:
Ùi ui! Bác Tranvietanhtuan ở Nha Trang đang rao tin cần mua 1000 tấn ximang kìa bác. Trong box OS-MART ấy nha bác... Thơm luôn!?:)
Cảm ơn Bác, Nha trang đang sốt hàng lằm bác. K/h đến Cty em đóng tiền rồi từ từ về nhà đợi hàng đấy bác :D

Hạng C
14/10/05
849
430
63
Tp. Hồ Chí Minh

Em đăng ký. Cho em 1 suất ah.
Nick: vietpre
Chuyên môn: Quản lý dự án VSMT của HCMC. Đầu tư xây dựng trường học từ mầm non đến Trung học.
Bác nào có cầ thông tin về xử lý nước thải của TP Bác Hồ thì ới em. Các bác nào có con muốn học mầm non ở PMH, Q. Tân phú thì ới em cũng giú đỡ luôn.

23/10/06
14.657
5.149
113

Đọc từ trên xuống dưới thấy toàn các bác liên quan đến BĐS không!

Hạng B2
28/12/09
471
2.610
93
Tp Hồ Chí Minh

VietPre nói:
Em đăng ký. Cho em 1 suất ah.
Nick: vietpre
Chuyên môn: Quản lý dự án VSMT của HCMC. Đầu tư xây dựng trường học từ mầm non đến Trung học.
Bác nào có cầ thông tin về xử lý nước thải của TP Bác Hồ thì ới em. Các bác nào có con muốn học mầm non ở PMH, Q. Tân phú thì ới em cũng giú đỡ luôn.
Bác cho xin ít tin về dự án cải tạo môi trường nước thành phố gói II với cuộc chiến Mỹ - Nhật tới đầu rồi?

Hạng D
29/11/06
2.951
38.614
113
53
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

May quá chưa thấy bác nào nghề giống em cả, hy vọng có đất dụng võ đây!!!

Nick: nvquangcm
Chuyên môn: Vận tải biển, giao nhận, hàng hóa XNK, Hải Quan..v.v..bất cứ cái gì có liên quan tới tàu & container
Lĩnh vực: Hãng tàu, cảng biển chuyên chở xe độc về cho các bác OSFI