Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
Re:Chuyên môn của tôi giúp được gì cho anh chị em OS

Thấy bác Phong_Lu,  làm em cũng bon chen đu theo phát:D

Ngành nghề chính      :  kinh doanh ăn uống, nhất là về món ăn Nhật Bản (đang đầu tư tận Hải Phòng, được hơn 15 năm;))
Công việc hiện nay     : Quản lý Nhà hàng Tiệc cưới Nhân Đôi 21 NĐK. Q1. Chuyên lo cho các đôi bạn trẻ nhưng Bác nào có nhu cầu "nung nóng tình iu", hâm (hôn) .... hấp....hiếc gì đó thì cứ ôla cho em, đảm bảo chu đáo :p!Dĩ nhiên discount % thì không thể thiếu rùi!
Thực đơn hiện nay khoảng 3triệu/ 1 bàn/ 10 người, đặt 15 bàn thì free beer Heineken,
uống đến xỉn thì thôi ạh:).
Nói thật, quảng cáo kiểu này em chỉ mong nhận được cái tiệc vài ba mươi bàn của bác Phongluu 1 lần thôi là sướng lắm rồi đây.....

Hạng B1
7/12/09
63
0
0
50
Cửu Long Giang

EM mạn phép xin được tham gia cùng các bác
Tên : Ken
CV Hiện tại : Ko rõ ràng - Tạm xem là 1  NVVP bình dân
Nghề tay trái (Kiếm thêm) : Gì cũng làm cũng tham gia ... VD : Chứng Khoán, Marketing, Tư vấn ...
Sở thick : Thích đủ thứ CK, Xe , Pháo ....

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Bác ơi, Chúa nhật đầu tiên của tháng 3 là nhằm ngày 6/3 chứ ko phải 5/3 ạ, hay nó gần ngày 8/3 quá nên bác né??? Em dzọt lẹ đây (Nếu 6/3 thì em có thể tới ạ) :D:D:D
phongluu nói:
Thớt này nóng nhanh rồi . Thôi thì tổ chức 1 bữa giao LU nhá các bác .Thời gian và địa điểm ta bóng bàn ,
Em đề xuất cafe Rose đường 3/2 cạnh nhà hát Hòa Bình ,Chúa nhật 5/3/2011.

anhbocau nói:
tam.kfc nói:
híc, em làm công ăn lương, bỏ tiền ống heo thì biết giới thiệu gì đây
Để em giới thiệu giúp bác .
.........Bán công nghệ tẩm bột gà rán ...........và nhượng quyền kinh doanh .

Còn bản thân em ? <span style=""color: #ff0000;"">Kinh doanh các dụng cụ làm Nails </span>.
Em có quan hệ mật thiết với các cty kềm cắt móng và sơn móng tay ở VN .
Bác nào cần mua sơn móng tay để tút lại xe , pm cho em .

he he, cái này có khi ngon, đằng Ngoại em có mấy tiệm Nails bên Mẽo

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

NắngSG nói:
Bác ơi, Chúa nhật đầu tiên của tháng 3 là nhằm ngày 6/3 chứ ko phải 5/3 ạ, hay nó gần ngày 8/3 quá nên bác né??? Em dzọt lẹ đây (Nếu 6/3 thì em có thể tới ạ) :D:D:D
phongluu nói:
Thớt này nóng nhanh rồi . Thôi thì tổ chức 1 bữa giao LU nhá các bác .Thời gian và địa điểm ta bóng bàn ,
Ớ em .....nhầm .:D 6/3 càng tốt các bác ạ .:D tks Bác Nắng đã hiệu chỉnh .
Chương trình hội nghị nhờ bác Nắng soạn hộ cái nội dung định hướng hén .
Tiêu chí đầu tiên là họp mặt ra mắt với nhau để làm quen và bala ....tùy các bác góp ý bổ sung .
Lưu ý chúng ta họp mặt để biết nhau thêm và ghi nhận khả năng hợp tác ( hay nhờ vả qua lại :) ) theo gợi ý của bác chủ thớt thôi he các bác ,Kg cần lập thêm hội chi sất ( ƠSFI )đang lập hội rất mạnh rồi ta tập trung về 1 mối cho Xôm tụ .Tui cũng mới vote bên đó xong.:D
@ Mimo : Chít tui rồi .....nhưng vì sự ưu đãi của Bác em xin ...... CỐ :).
:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

box này với bác F&I offline có nên hợp lại ko hả bác PD ơi ??

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Dạ, các bác cứ phát biểu ý kiến em sẽ lập Chương trình hội nghị cho ạ. Em chỉ là chuyên gia... theo đuôi và bám sát trận địa thôi (ko mấy đứa chân dài non trẻ nó sải vài bước là đến đích thì cái thứ chân ngắn lâu năm như em phá sản hoàn toàn)... nên chẳng dám ý kiến ý cò gì đâu ạ.:D:D
phongluu nói:
NắngSG nói:
phongluu nói:
Ớ em .....nhầm .:D 6/3 càng tốt các bác ạ .:D tks Bác Nắng đã hiệu chỉnh .
Chương trình hội nghị nhờ bác Nắng soạn hộ cái nội dung định hướng hén .
Tiêu chí đầu tiên là họp mặt ra mắt với nhau để làm quen và bala ....tùy các bác góp ý bổ sung .
Lưu ý chúng họp mặt để biết nhau thêm và ghi nhận khả năng hợp tác ( hay nhờ vả qua lại :) ) theo gợi ý của bác chủ thớt thôi he các bác ,Kg cần lập hội chi sất ( ƠSFI )đang lập hội rất mạnh rồi ta tập trung về 1 mối cho Xôm tụ .Tui cũng mới vote bên đó xong.:D
@ Mimo : Chít tui rồi .....nhưng vì sự ưu đãi của Bác em xin ...... CỐ :).
:D

Hạng D
10/10/08
1.140
12
48

Chào các bác, xin phép em trích lục hồ sơ lý lịch :D
Em tên Trung.
Chuyên môn: IT solutions
Sở thích: Nhiếp ảnh, lang thang từ Tây qua Ta, từ vùng quê tới thành thị..;)
Ngành nghề lẻ: Ngân hàng nhỏ lẻ của Campodia và Laos. :cool:
Ngành nghề sỉ: san lấp mặt bằng và xe cơ giới, bác nào có mối làm ăn ngành nghề này hú em, chắc chắn sẽ có huê hồng cho các bác. Thích lướt BĐS, khổ nỗi ôm cái nào chết cái đó..:(. Có quán cafe be bé để ngồi đàm đạo với anh em, nằm ở Q10. Có quen biết 1 số "vị trí" của Tân Tạo và HimLam (chỉ làm ăn, em ko có khả năng đòi nợ dùm
). Bác nào ở HN hay HCM, muốn "lướt" dự án BĐS của 2 tập đoàn này thì hú em..

Bên em cũng thầu luôn thanh toán tiền qua thẻ ở các nhà hàng, khách sạn, resort....của Agribank với chi phí thấp nhất so với các ngân hàng khác, miễn phí lắp đặt và tư vấn cặn kẽ. Bác nào có nhu cầu thì hú em luôn...
P/s: nói chung là chỗ nào làm ra tiền là em "đớp" chỗ đó
..Rất mong được giúp đỡ và hợp tác với các bác OSer nhà ta..Thân ái chào quyết thắng..

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: LeeNgoc
Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Cho em hỏi bác san lấp mặt bằng thì có phun cát lấp ao ko ạ?
kaching2222 nói:
Chào các bác, xin phép em trích lục hồ sơ lý lịch :D
Em tên Trung.
Chuyên môn: IT solutions
Sở thích: Nhiếp ảnh, lang thang từ Tây qua Ta, từ vùng quê tới thành thị..;)
Ngành nghề lẻ: Ngân hàng nhỏ lẻ của Campodia và Laos. :cool:
Ngành nghề sỉ: san lấp mặt bằng và xe cơ giới, bác nào có mối làm ăn ngành nghề này hú em, chắc chắn sẽ có huê hồng cho các bác. Thích lướt BĐS, khổ nỗi ôm cái nào chết cái đó..:(. Có quán cafe be bé để ngồi đàm đạo với anh em, nằm ở Q10. Có quen biết 1 số "vị trí" của Tân Tạo và HimLam (chỉ làm ăn, em ko có khả năng đòi nợ dùm
). Bác nào ở HN hay HCM, muốn "lướt" dự án BĐS của 2 tập đoàn này thì hú em..

Bên em cũng thầu luôn thanh toán tiền qua thẻ ở các nhà hàng, khách sạn, resort....của Agribank với chi phí thấp nhất so với các ngân hàng khác, miễn phí lắp đặt và tư vấn cặn kẽ. Bác nào có nhu cầu thì hú em luôn...
P/s: nói chung là chỗ nào làm ra tiền là em "đớp" chỗ đó
..Rất mong được giúp đỡ và hợp tác với các bác OSer nhà ta..Thân ái chào quyết thắng..