Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
(Xin chào các bác OSS! Em mở cái thớt này để AE nào thích tìm hiểu thông tin,cung cấp thông tin, cũng như muốn đầu tư BĐS vào đây để chia sẻ với nhau và nếu có những thông tin tiềm năng , chúng ta có thể cùng nhau góp vốn để đầu tư , ví dụ cụ thể :1 nền đất ,1 căn hộ,hoặc sau này lớn hơn là 1 dự án. :D. Chứng khoán có lúc thịnh cũng sẽ có lúc suy( giảm hoặc sideway) ,cho nên việc thêm vào món hàng hoá BĐS để làm cho chi hội mình luôn luôn có việc để bàn lựng ,em nghĩ việc này bác Lơ và ban quản trị cũng sẽ hoan nghênh.Nào xin mời các bác vào 888 nhé.
---------------------------------------------------------------
Em mở màn 888 nè:

Lên đây kêu gào AE cho cùng hội cùng thuyền. Chuyện là em đang có thông tin luồng tiền đang đổ vào đất nông nghiệp xã Tân Nhựt(cận Tân Kiên) ,Bình Chánh. Đất ở đây còn rẻ, năm ngoái chỉ 50 tr/công và hiện nay khoảng 250 tr/ công vẫn còn rẻ chán( rẻ hơn cả đất nông nghiệp khu Nhơn Trạch là quá vô sờ lí). Mà tương lai khu này cũng sáng láng khi có đường ĐL Đông Tây, từ Tân Kiên theo DLĐT về Q1 chỉ có 16 km,cự ly tương đương Phú Hữu Q9 về Q1 nhưng giá đất thì chưa đến 50% của Q9. Bác nào thích thì cùng em đi lên tìm hiểu và mua người vài công-mẫu đầu tư. Nếu có giải toả đền bù thì cũng còn lãi chứ ko lỗ ,nếu mà biết mua thì lựa mua khu QH dân cư trúng mánh thì 1 vốn 40 lời ,hìhì. Ai hứng thú thì đăng kí lẹ lẹ nhé

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/4/05
3.606
2.255
113
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

Bác HT cho em ké 1 suất nhé, khi nào đi được bác hú em cái, em làm bên Q4 nên chạy đi coi cũng tiện lắm :)

Hạng B2
1/3/09
467
132
43

Bác cũng cho em ké cái nhen ! Bình Chánh cũng đáng quan tâm lắm !

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Sô tui cung Điền không tốt, nhường cho các bác chơi...

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Số tui cũng giống như bác trungnghia,nhưng lần này cứ thử phát nữa xem sao nhể!:p
Bác Khánh cho tui đu theo 100 công với nhé!Ý lộn lộn chỉ 2 công thôi có cho đu theo không?:cool::)

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

hcivic nói:
Số tui cũng giống như bác trungnghia,nhưng lần này cứ thử phát nữa xem sao nhể!:p
Bác Khánh cho tui đu theo 100 công với nhé!Ý lộn lộn chỉ 2 công thôi có cho đu theo không?:cool::)

Báo cáo các bác ,sáng nay em mới mò lên Tân Kiên thôi, tham khảo xung quanh nut giao lộ Đông tây-QL1 ,cách khoảng 1 km ,đất vườn thửa trong là 900 nghìn ,thửa mặt tiền đường 7m là 1,5 tr/m2,có lô 14x 35 m bán 4,5 tr/m2,đủ loại. Mai e đi tiếp lên Tân Nhựt tìm kiếm chỗ mà ông bạn hàng mua 250 tr/ công

Hạng D
17/4/06
1.429
15
38
55

vankhanhktpn nói:
hcivic nói:

Báo cáo các bác ,sáng nay em mới mò lên Tân Kiên thôi, tham khảo xung quanh nut giao lộ Đông tây-QL1 ,cách khoảng 1 km ,đất vườn thửa trong là 900 nghìn ,thửa mặt tiền đường 7m là 1,5 tr/m2,có lô 14x 35 m bán 4,5 tr/m2,đủ loại. Mai e đi tiếp lên Tân Nhựt tìm kiếm chỗ mà ông bạn hàng mua 250 tr/ công

bác Khánh cho em theo với, cộng với bác Hcivic nữa là đủ ... 4 công luôn :)

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Có thể các bác đi cùng thì chọn sáng suốt hơn 1 mình em , sáng nay em thật sự xem đất ở tân kiên ,gần giao lộ đại lộ đông tây có con đường 20m( lộ giới) đang làm nhựa ,em đi theo con đường này vào khoảng 1km và thấy thật sự khu đất Tân kiên rất tiềm năng ,nếu đi theo DLDT về Q1 chỉ tầm 14 km , còn từ đó về đến Cầu Kiệu( theo con đường Kinh dương vương) thì đúng 15km. Giá đất trên này còn rẻ hơn khu Q9 phường Phú hữu nhưng nó lại đông vui và thuận tiện đường sá hơn. Mai bác nào rãnh thì cùng em giọt lên Tân Nhựt xem sao? Nghe đất 1 công 2 trăm mấy là em ưng cái bụng rồi , bị giải toả đền bù cũng lãi.
Ông khách hàng muatrên đó cả mẫu, giới thiệu em mua nhưng em lại ko hỏi số phone của ổng ,nếu ko nhờ ổng đi với mình 1 chuyến.

Hạng C
5/12/07
780
1.954
93
vnexpress.com.vn

Choài, bác Khánh đi đến Tân Kiên mà không hú em, chổ em làm ở ấp 1 Tân Kiên nè . Con đường bác nói đang trải nhựa là đường Hưng Nhơn, đang được làm để nối QL1A với đường Nguyễn Cửu Phú . Em có anh bạn có gần 1 mẫu đất nằm trong khu QH dân cư đang kêu bán, giá cả em chưa nắm . Ngày mai nếu bác chạy lên TK thì hú em nhé, dtdđ của em 0913 720 365 .

Status
Không mở trả lời sau này.