Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

Sonokal nói:
Choài, bác Khánh đi đến Tân Kiên mà không hú em, chổ em làm ở ấp 1 Tân Kiên nè . Con đường bác nói đang trải nhựa là đường Hưng Nhơn, đang được làm để nối QL1A với đường Nguyễn Cửu Phú . Em có anh bạn có gần 1 mẫu đất nằm trong khu QH dân cư đang kêu bán, giá cả em chưa nắm . Ngày mai nếu bác chạy lên TK thì hú em nhé, dtdđ của em 0913 720 365 .

Ra thế ,bác làm xưởng trên đó à. Đúng rồi ,đường Hưng Nhơn nối QL1 và Ng CPhú. Bạn của bác đất ở đâu? Giá bán như nào? Nếu đủ tiền thì mấy ae lấy luôn và làm dự án phân lô.:D
Mai em lên đó sẽ hú bác nhé

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Có cần lấy vợ 2 cùi bắp của tui đi mua đất ruộng cho nó giá hạt dẻ không bác?:p
#Chuyên mục Bất động Sản (chuyển từ Box chính)

#Chuyên mục Bất động Sản (chuyển từ Box chính)

Hạng C
5/12/07
780
1.954
93
vnexpress.com.vn

vankhanhktpn nói:
Sonokal nói:
Choài, bác Khánh đi đến Tân Kiên mà không hú em, chổ em làm ở ấp 1 Tân Kiên nè . Con đường bác nói đang trải nhựa là đường Hưng Nhơn, đang được làm để nối QL1A với đường Nguyễn Cửu Phú . Em có anh bạn có gần 1 mẫu đất nằm trong khu QH dân cư đang kêu bán, giá cả em chưa nắm . Ngày mai nếu bác chạy lên TK thì hú em nhé, dtdđ của em 0913 720 365 .

Ra thế ,bác làm xưởng trên đó à. Đúng rồi ,đường Hưng Nhơn nối QL1 và Ng CPhú. Bạn của bác đất ở đâu? Giá bán như nào? Nếu đủ tiền thì mấy ae lấy luôn và làm dự án phân lô.:D
Mai em lên đó sẽ hú bác nhé

Em mới gọi cho ổng thì bà xã ổng bắt máy nói rằng ổng xỉn quắc cần câu rồi, sáng mai sẽ liên lạc lại với em .

Hạng B2
25/8/08
236
0
0
53

Chơi hàng này phải đạn dược mạnh và sẵn sàng quăng 1 cục để đó ít năm....híc ...anh em đạn yếu quá, mua nhiều khi cần xả chả được. chúc bác Khánh vô mánh

Hạng C
2/3/09
782
16
18
36

nghe bác khánh nói năm rồi có 50tr 1 công nghe mà ham nhỉ ? vậy năm rồi ai mua thì giờ 1 lời 5 ùi
!

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Chơi hàng này phải đạn dược mạnh và sẵn sàng quăng 1 cục để đó ít năm....híc ...anh em đạn yếu quá, mua nhiều khi cần xả chả được. chúc bác Khánh vô mánh
--------------------------------------------------------------------------------

Cũng tuỳthôi bác. Nếu bác mua đất vườn xen kẻ khu người ta đã xây ở và làm xưởng.... thì lúc nào bán chả được? Nhưng giá nó cao hơn, cái này ở Tân Kiên em thấy có đó ,tân nhựt thì chưa lên xem
Còn lúc đóng băng,ma ko chịu voọc ,bác có dám mua ko?:D ,như khu HL-KT giá 26 tr mà họ năm nỉ mình mua rát nước miếng kìa, còn đất nông nghiệp thì vừa nghe đã sợ roài,em có miếng Phú Hữu, Q9 (9m x95m) lỡ mua 2,4 tỉ (cuối 2007) sau đó kêu bán ko ai muâ cả ,may mà mới đẩy xong giá 3,3 tỉ

Last edited by a moderator:
Hạng C
7/3/07
759
155
43

Bác khánh cho em đu theo tìm hỉu với nhé.Mai mấy giờ đi bác Khánh?Hay là giao dịch xong ck thì đi.
Nếu được ngày mai bác hú em nhé:).Số dt của em:0909597173

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Thôi ,các bác để mình tui đi tìm hiểu ,nếu có thấy ngon lúc đó tui hú mấy bác cùng mua

Hạng B2
25/8/08
236
0
0
53

vankhanhktpn nói:
--------------------------------------------------------------------------------

Cũng tuỳthôi bác. Nếu bác mua đất vườn xen kẻ khu người ta đã xây ở và làm xưởng.... thì lúc nào bán chả được? Nhưng giá nó cao hơn, cái này ở Tân Kiên em thấy có đó ,tân nhựt thì chưa lên xem
Còn lúc đóng băng,ma ko chịu voọc ,bác có dám mua ko?:D ,như khu HL-KT giá 26 tr mà họ năm nỉ mình mua rát nước miếng kìa, còn đất nông nghiệp thì vừa nghe đã sợ roài,em có miếng Phú Hữu, Q9 (9m x95m) lỡ mua 2,4 tỉ (cuối 2007) sau đó kêu bán ko ai muâ cả ,may mà mới đẩy xong giá 3,3 tỉ

Hay quá, chúc mừng bác. Em cũng sợ đất NN lắm.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Báo cáo các bác : Có 1 miếng đất NN 4000 m2 nằm trên tuyến đường quy hoạch Đại lộ Đông Tây nối dài( đoạn nút giao 1A đến nút giao đường cao tốc Trung Lương. Con đường 100m dự phóng sẽ cắt miếng đất khoảng 600 m2 ( lấy số liệu từ địa chính xã Tân Kiên) và ra mặt tiền ĐT,thuộc khu quy hoạch dân cư mới( hiện chưa có dự án), giá 850 tr/công. Có bác nào định mua chung ko? Giá này cũng rẻ hơn giá NN đền bù tuyến LT-DG tại Phú Hữu là 1,2 tr/m2 đất lô trong. Em thấy mua rất được để đầu tư.

Status
Không mở trả lời sau này.