Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

Himlam nói:
Hình như đó là khu giải tri tân phong và Fuvimart phải không ???

Đúng rồi bác ạ . Khu dất này bây giờ có mua bán dc không , pháp lý ntn ?

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Em cũng cùng câu hỏi như Hocap. Có tụi cò chào giá 32 tr/m2 mà ko biết pháp lý dự án ra sao .SADECO nghỉ ngơi giải trí

Hạng D
9/5/10
1.812
3.817
113

Cách đây 2,3 năm tôi thấy khu này cũng xong hạ tầng rồi nhưng không đẹp. đường nội bô bé tí. Mà sao tới giờ chẳng thấy tụi môi giới quãng cáo khu này nữa, không ai mua bán gì, cũng hên lúc đó ôm vào giờ không biết sao. Tui nó nói cái Fivimart chuẩn bị xây, đến giờ cũng không thấy gì.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.566
113
www.phindeli.com

Dự án khu nghỉ ngơi giải trí Tân Phong Sadeco này cò chào em từ 2002, tới giờ cũng chưa thấy đâu vào đâu, đường dẫn từ LVL vào bé tí, đất quy hoạch nằm sát với dân cư cũ lụp xụp ... pháp lý thì bản vẽ thay đổi luôn xoành xoạch, không biết rõ nội tình thế nào, nhưng hiện tại thanh khoản rất kém. Với giá 32tr cũng ko rẻ, giá này mua chỗ khác có tiềm năng hơn.

EM tham gia với các bác nhé, EM chuyên mua bán, cho thuê tất cả các dự án căn hộ cao cấp tại trung tâm thành phố, bác nào có cần tìm hiểu thông tin dụ án thì gọi em nhé 0989776868
Bác nào muốn quảng các các dự án, hay sản phẩm căn hộ thì cứ vào mấy site của em mà đăng tin miễn phí. www.chothuenha123.com www.vnreal.net www.vnreal.com www.nhaxuong.vn www.canhosaigonpearl.com www.canhothemanor.com

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

tân phong là có vốn của nhiều đơn vị lắm , trong đó còn có cả sài gòn coopmart , theo em thỉ chỗ này lên đường rồi , vì nó lên dự án từ đúng thời điểm sốt đất 2008 nhưng tới nay là bãi đất trống , theo kinh nghiệm quèn của em thì có thể khó khăn tài chính , chủ trương đã thuận , đất đã giao , hợp tác ghi nhớ đã ký với ngân hàng ? lý do gỉ ko triển khai được .

Hạng D
21/12/08
2.706
45.998
113

còn có thể do vướng ở khâu đền bù, giá cả thỏa thuận .....
thằng sadeco 3 ở Phước kiển nhận xong đưa thằng khác làm đền đc 1,2ha ôm tiền biến mất tiêu.

Hạng B2
11/11/07
249
2
18

canadabuon nói:
tân phong là có vốn của nhiều đơn vị lắm , trong đó còn có cả sài gòn coopmart , theo em thỉ chỗ này lên đường rồi , vì nó lên dự án từ đúng thời điểm sốt đất 2008 nhưng tới nay là bãi đất trống , theo kinh nghiệm quèn của em thì có thể khó khăn tài chính , chủ trương đã thuận , đất đã giao , hợp tác ghi nhớ đã ký với ngân hàng ? lý do gỉ ko triển khai được .

DA Tân Phong thì theo em nghĩ còn lâu lắm các bác ah. Em có làm việc với 1 trong những đơn vị đồng chủ đầu tư là Singapore để thuê lại 1 phần diện tích trong khu này, hiện nay họ còn đang thu thập thông tin khách hàng để lên thiết kế...........

Tập Lái
13/7/10
13
0
0

Bác nào muốn đầu tư lợi nhuận cao thì vào đây nhá..tiềm năng lắm đó.....

Cao ốc GOOD HOUSE đã được sàn giao dịch bất động sản GO.HOME chính thức công bố phân phối độc quyền ra thị trường . [/b]
[/b]
[/b]
#Chuyên mục Bất động Sản (chuyển từ Box chính)
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Cao ốc nằm ở phường 16 quận 8 khu vực đại lộ Đông Tây quận 8,nằm ngay khu Trung Tâm Thương Mại trọng điểm của miền Đông và miền Tây.
[/b]
[/b]
[/b]
Tọa lạc gần đại lộ Đông Tây , nút điểm giao thông thuận tiện đi các Quận 6, 1, 7, GOOD HOUSE Apartment là lựa chọn hoàn hảo của quý khách hàng. Tại đây bạn có thể tiếp cận các dịch vụ tốt nhất như, trung tâm thương mại,nhà hàng,café, nhà trẻ, trong vòng 10 - 15 phút đi xe máy đã đến quận 1, tiện ích, gần bệnh viện Triều An.Metro Bình Phú ,chợ Phú Định .[/b]
[/b]
Giá gốc chủ đầu tư đưa ra: 10 triệu 600 ngàn/m2.[/b]
Do công ty giao dịch bất động sản [/b]GOHOME[/b] phân phối độc quyền với sự bảo trợ của quỹ đầu tư lớn nhất nhì việt nam,sự đảm bảo về chất lượng dự án của tập đoàn xây dựng [/b]LANDON[/b] của Mỹ, cũng như sự cam kết về vẻ đẹp hoàn thiện của những nhà thiết kế tinh xảo [/b]SINGAPORE[/b].[/b]
Công ty [/b]GO.HOME [/b]tự tin đảm bảo rằng sẽ cung cấp cho bạn mức giá rẻ nhất với chất lượng vượt trội ngoài sự mong đợi.[/b]
Cùng với giá rẻ - ưu đãi, cách thiết kế cực kì tinh xảo, chất lượng tốt và vị trí chiến lược vô cùng thuận lợi. Đặc biệt, Dự án Cao ốc rất khả thi, thực tế, chủ quyền pháp lý đầy đủ và với sự hỗ trợ vay vốn của ngân hàng chắc chắn sẽ đem đến cho bạn sự tin tưởng, yên tâm và một không gian sống thoải mái, tuyệt vời, vui vẻ nhất. [/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
Còn nếu bạn là người kinh doanh, muốn đầu tư để có lợi nhuận cao thì đây sẽ là cơ hội tốt nhất để bạn sinh lời trong thời gian nhanh nhất.[/b]
Với thế mạnh là trang trí thiết kế nội thất, các nguyên vật liệu được làm & lấy với giá gốc, ưu thế hơn nhiều với giá thị trường nên đảm bảo lợi nhuận cho các nhà đầu tư sẽ rất cao.[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
[/b]
#Chuyên mục Bất động Sản (chuyển từ Box chính)
[/b] [/b]
[/b]
Chúng tôi rất hân hạnh mời quý khách hàng hãy đến với sàn giao dịch bất động sản GO.HOME để được công ty tư vấn chi tiết về căn hộ cao ốc GOOD HOUSE.[/b]
[/b]
Hãy đến với GO.HOME [/i]
Để trở thành chủ nhân đích thực của tổ ấm[/i]
Và sống với cuộc sống xứng tầm với bạn ! [/i]

Thân chào![/b]
[/i][/b]
[/i][/b]
[/i][/b]
[/i][/b]
[/i][/b]
[/i][/b]
Sàn Giao Dịch Bất Động Sản GO.HOME
Địa Chỉ : 1E-3E Bình Phú,Q6.
Điện Thoại : 0908 929 811- 0983370389 (Ms.Trinh)
Email :

O.S.P.D
13/2/04
1.555
211
63
Hôm qua

Lâu quá do bận nên không vào đây với anh em.
Em vừa thực hiện xong ( phát triển dự án, Mar và sale ) dự án Thung Lũng Xanh ( Long Thành) mà quên không thông báo cho các bác đầu tư chút đỉnh từ lúc khai sơ.
Em sắp công bố 1 dự án chung cư tại mặt tiền QL 1A, quận Bình Tân, gần Big C và giao lộ lên đường cao tốc HCM-Trung Lương.
Chiến lược Mar đã chuẩn bị xong, em ưu tiên anh em trong này 20 căn hộ trước khi em triển khai Mar, sau khi Mar em sẽ tăng giá và bán dự kiến dứt điểm 240 căn trong 1 tháng.
Diện tich : 46 m2, 60 m2, 75 m2 và VIP 153 m2. Thanh toán 15% ký HD, sau đó mỗi 3 tháng đóng 10% tiếp 8 đợt nữa. đợt cuối sổ đỏ nốt 5%.
Em đang làm công viên trước , rồi mới khởi công làm móng và sale gọn trong 1 tháng.
Giá 20 căn đầu tiên giá chỉ từ 11,7 triệu đ/m2 ( chưa VAT - quá choáng váng)
Đã làm xong nhà mẫu, em cam kết không phải nhà cho người thu nhập thấp, thăm quan nhà mẫu các bác sẽ ngất hết vì rất đẹp và sang trọng, trung tâm TM, bể bơi , vườntreo...) :)
Lưu ý : chỉ còn 10 căn vì 10 căn đã được mấy anh chị em Văn nghệ sĩ đăng ký ( trong đó có Chi Bảo và Vũ Thu Phương)
Các bác biết số của em rồi, cứ Alo em thôi, mỗi bác chỉ 1 căn thoi nha.
Cung hỉ cung hỉ

Status
Không mở trả lời sau này.