Hạng B2
10/5/08
314
0
18
Re:BÁO CÁO + HÌNH ẢNH CHUYẾN OFFROAD NHƠN TRẠCH 16/5

Chuyên mục Offroad + Phá xe

Ngay đoạn này mà Bác bấm máy trễ lại chút là con Ếch nhà Em lả lướt không kém đâu nhé! Em chỉ Tèo ở tập 2 thôi!

Hạng C
21/10/07
796
72
28
viet nam

các bác offroad hoành tráng quá . em về quê nên không ké được . tiếc quá, tiếc quá.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

v9232 nói:

Ngay đoạn này mà Bác bấm máy trễ lại chút là con Ếch nhà Em lả lướt không kém đâu nhé! Em chỉ Tèo ở tập 2 thôi!

@V9232: Ếch mà lả lướt như thế là thành công rùi

@nhamtiensinh: Welcome bác lần tới nha, em sắp đi tiền trạm nữa đây.
@All: Đang đề xuất BĐH cho anh em máu Offroad cái Box riêng để bóng bàn và tổ chức định kỳ về mấy vụ phá xe này ....các bác ủng hộ và chờ ngày ra mắt nhé

Hạng B2
17/2/09
164
0
0

Bác phó nháy ngồi sau Dmax sao ko lo tác nghiệp gì hết???????
Ko khéo người dân ở đó lại nghĩ mấy thằng "....." bắt người vô cớ....hic, oan cho em lắm lắm.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Dmax One nói:
Bác phó nháy ngồi sau Dmax sao ko lo tác nghiệp gì hết???????
Ko khéo người dân ở đó lại nghĩ mấy thằng "....." bắt người vô cớ....hic, oan cho em lắm lắm.

Lần sau giải cứu xe nào thì thu lúa xe đó liền nha Dmax
Tối chắc cũng kiếm kha khá offline:D

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49

F1racer nói:
Cám ơn bác FJFan đã đưa hình ảnh đầy đủ

Tiếp đê bác!!! Anh em đang đợi xem hình đây, hôm ấy em lo offroad nên không offshot được, chẳng có hình ảnh để post.
P/S: Mà bác đi xe nào để em còn biết mặt cảm ơn nữa chứ:)
@lienthanhquyet: Bác chuẩn bị tinh thần + tập thể lựa đi, sắp có chuyến Offroad nữa rồi đấy, địa điểm em sẽ báo cáo sau, tuần này đi tiền trạm đã

Hỏi nhỏ F1 nha, đi tiền trạm ở đâu vậy, có cho đi ké ko vậy Bác. Nếu co thì hú em nha, hôm bữa bị hư xe ko đi đc, giờ xem hình thấy mà thèm wá bác ạ.

Hạng D
21/3/09
1.020
112
63
Saigon

Buồn qúa , con Vit nhà em k cúu duoc ai , huhu !

Hạng B2
10/5/08
314
0
18

Chào Bác Mucachai! Tình hình vợ 2 Ok lại chưa Bác? Sẵn cơ hội này múc luôn Em Vợ 3 (2 Cầu nhé Bác). Chứ Vợ 2 của Em có 1 cầu chuyến vừa rồi đi được có 1/3 đường thôi Bác ơi! đó là Em đã ghé cửa hàng vật liệu xây dựng làm thêm 1 cầu nữa rồi đó!Hic hic hic...
Hẹn gặp bác vào chuyến offroad sau nhé Bác!

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ

Thật ấn tượng khi được offroad lần vừa rồi :), cảm giác quá thú vị ;););), nhất là ngồi trên chiếc Terios, được xem như là đứa con út trong gia đình (nhỏ nhất), cứ bon bon trên con đường làng, nước thì mặc kệ nước...ổ gà thì mặc ổ gà ... ổ trâu hả??? phang luôn, đường ta ta cứ chạy... í em nhầm, đường nhà ai ... ta cứ chạy và chạy 1 cách ...khí thế với những pha ngoạn mục chưa từng thấy [8D]. Có nhìu đoạn gắt quá (hố sâu) thì HT nhà ta ... bay qua ngon luôn các bác ạh
! cứ như đang ngồi trên máy bay mà vấp phải mấy cái ổ gà đấy [8D], Vui! thế rồi cũng đến được điểm cuối. 4 TV ngồi trong xe ai nấy đều Yomost !!! không còn từ gì để diễn tả hết cho chuyến đi vừa qua
.
Xin cám ơn FFC cũng như toàn thể các TV mới đã đóng góp không ít công sức để đem lại sự thành công cho trận chiến vừa rồi. Hẹn các bác trong những lần tới :).
Offroad Đất rùi, bi giờ offroad Cát thôi HT ui!!! Vũng Tàu tiến ha...

VIP
1/3/07
1.577
51
48
DOC-HCM

@FJfan: Hình đẹp quá bác, còn bao nhiêu đưa lên hết đi.
P/s: Hình như bác đi em FJ màu vàng số 2250 phải hông?

@all: Em đang chuẩn bị địa điểm để offroad lần 2, lần này có thể là Hồ Dầu Tiến Tây Ninh, vị trí sẽ xa hơn Nhơn Trạch.