Hạng C
27/2/08
639
261
78
Ủng hộ BMW cho đối trọng với mer chứ mer chảnh quá.chăm sóc khách hàng sau bán hàng còn thua mấy hãng xe phổ thông.

• Like
Reactions: Huboss
Hạng C
2/3/14
639
489
63
Xe xăng cũng triệu hồi mà ông, đến Toyota còn triệu hồi. Với Taycan triệu hồi do lỗi nhỏ chứ có gì đâu.
Xe điện bán xong ít món để bảo dưỡng quá, nên set giá cao. Với cũng có rủi ro nếu hư hỏng thì sửa chữa khả năng chi phí sẽ cao hơn xe động cơ truyền thống

Hạng D
9/1/15
2.599
3.906
113
40
Nể Thaco.
Những hồi nó mới thay Euro Auto thì chửi bằng chó, bán giá mất dạy.
Giờ thì đến Merc Gò Vấp phải run.
chắc là anh em bà con dòng họ nhân viên của EA chửi chứ ai bác ơi. Tại làm EA ăn quen mồm rồi qua Thaco ăn gì được nên chửi đó mà.

• Like
  • Haha
Reactions: Huboss and Perenco
Hạng D
24/2/20
4.516
7.471
113
37
Miền Nam trẻ trâu nhiều toàn đi bmw, miền Bắc chắc toàn chủ tịch đi merc
Em có cảm giác mấy anh ở ngoải phông bạt lắm.
Kể chuyện vui cho anh em đọc xả stress: Tháng trước có ông anh họ bên vợ chở gia đình đi xuyên Việt bằng con vios 2010 ghé vào nhà ông già vợ em chơi ăn cơm thì em chở vợ con em bằng xe máy xuống chơi, ông anh ngồi ăn cơm khoe làm này nọ quen biết rộng toàn quyền cao chức trọng ( thực chất là đòi nợ thuê và cò giấy tờ cho công nhân) bảo em sao ko mua cái xe hơi như anh đi cho khỏe, ngồi ăn cơm ảnh nói chuyện oang oang trong khi em cúi gầm mặt, im thin thít vì thấy mình bất tài quá chỉ có mẹ ảnh là lên nhà em rồi toàn ngồi lắc đầu.

9/7/20
758
1.043
93
28
Ngang giá camry làm con 320i quá ngon, từ động cơ khung gầm đến option
Méo hiểu camry có cửa nào đòi so 320i đc

Hạng D
15/9/08
2.041
2.215
123
BMW phà hơn nóng vào gáy Mercedes....
Thaco mà nội địa hóa đc chừng 10-15% nữa thì đập chết Mer. luôn
Theo khả năng thì Thaco sẽ làm đc vì họ có quá nhiều kinh nghiệm và thành công với Madza ,...rồi