Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/7/05
593
4
0
RE: Chuyến Xuyên Việt một mình của một bóng hồng bằng xe gắn máy!

Trông hình đen giòn như thế mà lại giật tít là bóng ... hồng :D:D:D

Hạng B2
6/1/06
179
0
0
41
Hà Nội

:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Quá dữ

Em phải học hỏi nhiều để có thể đi được như chị ấy;)
Mê lắm nhưng không biết con Future có xuyên Việt nổi trong 4 ngày không?

VIP
10/2/06
110
0
0

Cám ơn bác Nguyên Gia và huyentrang, mới vừa nói điện thoại với "bóng hồng", giọng Nam bộ rặt!

Tập Lái
28/3/05
5
0
1
SaiGon

Trích đoạn: bman

có nick BS bên OS này bác Cà ra phản... Hồi trước sau chuyến đi chấm với OS có vô đây nhưng mà xì pam nhiều qua anh em chửi rủa nên con rận bỏ đi rồi...

Anh bờ-men ơi, nếu giả như B.S là con rận thì B.S là một con rận chưa hề spam đó nha. Và chắc chắn là cũng hông có bị ai chửi rủa vì chưa hề làm gì thất thố.;)
Con rận bỏ đi vì con rận chỉ dám xàng xàng khi được đi du nịch chung, còn thì con rận hông có xe 4 bánh nên hông dám cà rà.
Tuy nhiên, con rận đi và con rận đã trở lại.
Hông biết sau lần thụt thụt thò thò này rồi lại đi thì bị biến thành con gì nữa :(
Chẹp, may nhờ có bác Cà-ni gọi dây nói khi nãy, em mới lọ mọ vào lại, mới biết mình là con rận, hi hi sướng đời con rận!

J/K: Đã nói rồi mà, rồi một ngày ta sẽ là một ngôi sao! Một phong cách mới, một phong cách xì-tyn!

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Theo em thì đây là 1 chuyện đáng để suy nghĩ,;);) anh em ta toàn là Gen tờ lờ mân cả, mà ngày trước đã không giữ nổi chân em BS(1 tay bút dễ thương siêu hạng của Netizen nói chung và các thể loại xe cộ, lang thang nói riêng-tuy mới chỉ là xe máy, nhưng có rất đông người hâm mộ, trong đó có me...hehhe) Để bây giờ phải đi xài bản Cọp pi không có Right thế này...hix

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Trích đoạn: BlueSerenade

Trích đoạn: bman

có nick BS bên OS này bác Cà ra phản... Hồi trước sau chuyến đi chấm với OS có vô đây nhưng mà xì pam nhiều qua anh em chửi rủa nên con rận bỏ đi rồi...

Anh bờ-men ơi, nếu giả như B.S là con rận thì B.S là một con rận chưa hề spam đó nha. Và chắc chắn là cũng hông có bị ai chửi rủa vì chưa hề làm gì thất thố.;)
Con rận bỏ đi vì con rận chỉ dám xàng xàng khi được đi du nịch chung, còn thì con rận hông có xe 4 bánh nên hông dám cà rà.
Tuy nhiên, con rận đi và con rận đã trở lại.
Hông biết sau lần thụt thụt thò thò này rồi lại đi thì bị biến thành con gì nữa :(
Chẹp, may nhờ có bác Cà-ni gọi dây nói khi nãy, em mới lọ mọ vào lại, mới biết mình là con rận, hi hi sướng đời con rận!

J/K: Đã nói rồi mà, rồi một ngày ta sẽ là một ngôi sao! Một phong cách mới, một phong cách xì-tyn!

Lúc post bài này tính xin phép tác giả trước nhưng không biết liên lạc BS thế nào nên cứ post đại.
Bây giờ chia tiền bản quyền nhé, khi nào có dịp ọp nai sẽ mời BS cùng góp vui với anh em OS, OK chưa!:D

bph
Tập Lái
28/6/05
28
0
0

Em nghĩ bác bman nhầm em BS với em Yến Điệu, chả là trong này các em gái hay được quan tâm nhiều nên các anh nhớ lâu.

Chuyện của em BS hay nhưng hơi ít ảnh minh họa.

Status
Không mở trả lời sau này.