Hạng B1
11/9/11
83
3
8
Từ khi bắt đầu sử dụng xe ôtô là mình đã chọn Civic, trải qua nhiều đời khác nhau nhưng Civic vẫn là lựa chọn số 1, vì Civic không chỉ là bạn đồng hành cùng mình trong công việc, cuộc sống mà nó còn gắn bó với mình qua rất nhiều kỉ niệm vui, buồn khác nhau.
Mình vừa đổi sang Civic 2013, mình thật sự ấn tượng với những thay đổi mà Civic mang đến, vẫn giữ lại cái cảm giác thân quen như xưa, nhưng đã cải thiện hơn rất nhiều, làm cho mình cảm thấy sử dụng dễ dàng và an toàn hơn.

Vợ mình từ lúc có em Civic về nhà thì thích lắm, hai vợ chồng toàn đi du hí bằng em Civic này thôi! Từ những chỗ gần như Vũng Tàu, Long Hải tới xa hơn như Đà Lạt, Nha Trang, lần nào em Civc cũng cùng hai vợ chồng mình "bon bon" trên những chặng đường dài, hỏi sao mà không yêu em ý cho được!

Còn mọi người thì sao, Civic có phải là "cục cưng" đối với mọi người cũng giống mình không ^^ đây cũng là những cảm nhận riêng của mình dành cho Civic và tham gia cuộc thi “Civic và cuộc sống” của Honda, mong mọi người ủng hộ và tham gia cùng mình nhé
Mọi người cũng thi thử xem sao nào

http://on.fb.me/17WP0q3

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/10/11
136
7
18
civic em cũng đang chạy đây ,phải nói là kỷ niệm với nó hơi bị nhiều đó ,nhỏ giờ cứ muốn dùng honda nên từ xe máy đến oto giờ toàn honda thôi ,em này đi du lịch đã ngoại với bạn bè gia đình thì còn gì bằng mọi người nhỉ

Hạng B1
9/7/11
84
0
0
thế các cụ chạy đời bao nhiêu thế ,giá xe mấy nay em thấy cứ chững lại hay sao ấy không giảm được bao nhiêu ,civic honda thì khỏi cần bàn rồi chạy ngon lành bao nhiêu năm nay hơn mấy thương hiệu của hàn quốc.Để em viết thử bài cảm nhận xem sao =))

Hạng B2
6/8/11
202
5
18
Civic cũng không phải là rẻ thấy giá cũng tầm trung đấy .Nên về chất lượng và thiết kế hơn hẵn mấy em khác ,không có sỡ hữu civic liệu có thể tham gia được không đây các cụ ?

Hạng B2
25/2/13
482
1.364
93
em cũng đang chạy em Civic, nói thì ai cũng bảo là người nào đang đi xe nào thì nói tốt cho xe đó,chạy em này em thấy cảm giác lái tốt, máy bốc ( hơn altist ) sau này em có điều kiện đổi xe thì cũng là Accord, CRV hoặc Nissan dòng khác chứ không phải là Toy

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
ước giá bằng với Mỹ để người dân có thể mua ôto để đi làm. Cũng mong cho Cơ sở hạ tần của Việt nam mở rộng để phù hợp với " Kinh Tế Thị Trường " đúng nghĩa.

Hạng B2
5/8/11
157
2
18
giá bây giờ có rẻ thì ra đường cũng chừng ai ấy chứ khi nào cơ sở hạ tầng giao thông ổn định chút thì em nghĩ các bác nhà ta mới chiệu giảm thuế xuống 0% .Còn các dòng xe nhật em thấy giá cũng sát nút so với thuế rồi

Hạng B2
3/8/11
154
3
18
bmwm8 nói:
Civic cũng không phải là rẻ thấy giá cũng tầm trung đấy .Nên về chất lượng và thiết kế hơn hẵn mấy em khác ,không có sỡ hữu civic liệu có thể tham gia được không đây các cụ ?
miễn có ngồi rồi thì cứ viết cảm nhận trước đi mà theo em thì hình ảnh tư liệu mình chụp vẫn là quan trọng hơn cả đấy ,viết dài dòng mà không có hình thì mất điểm ngay

Hạng B2
28/11/11
152
1
18
em kết em ipad mini ấy ,em này gắn kèm vào civic thì ngon hehe ,cụ nào văn giỏi share em tí kinh nghiệm viết bài cảm nhận với :p .Đọc qua phần thể lể thì không cần phải sở hữu xe chi cần đã trải nghiệm là được =))