Hạng D
28/6/07
2.811
1.917
113
có điều kiện lên đời ét cọt cho nó máu .

Hạng B1
28/7/11
67
2
8
em tính cuối năm gom tiền mua con civic 2013 (dòng mới ngoài các salon ô tô), vậy con 2013 bên Mẽo này là thế nào nữa vậy các bác ?

Hạng B2
25/6/09
145
27
28
45
Tp.HCM
Em cũng đang đi Civic 2.0, nói chung là phù hợp với bạn trẻ tầm 30-40 tuổi, khoái nhất là vụ số lẫy trên tay lái, cảm giác chạy rất thật.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
vietlinhag nói:
Em cũng đang đi Civic 2.0, nói chung là phù hợp với bạn trẻ tầm 30-40 tuổi, khoái nhất là vụ số lẫy trên tay lái, cảm giác chạy rất thật.

Hạng B2
29/11/10
134
0
0
33
vietlinhag nói:
cho em xin 500đ ảnh bác ơi, của bác mua màu gì thế ,em thấy màu đen và trắng là sang nhất đấy ,cái này thấy trung niên chiến cũng tốt đấy chứ

Hạng B2
10/7/11
125
3
18
em này đúng là hợp với thanh niên hơn đấy nhất là những lúc đi đã ngoại hay phượt xa thì nhìn em nó sang lắm các bác
em kết phần đầu xe của nó hơn là phần đuôi vì được thiết kế đẹp hơn và có đầu tư hơn

Hạng D
19/9/12
1.139
166
63
Tình yêu hơn 10+ năm của em với Civic:
Em rất mê Civic, mê em nó từ những đời đầu tiên khi còn là "sanh viên" ngồi trên ghế nhà trường rồi. Cách đây vài năm lúc chưa lập gia đình và lúc em trúng quả chứng khoán đậm thì chuẩn bị mua Civic trả góp thì lại gặp trục trặc.......đành hoãn lại hơn 5 năm....thuê xe tự lái đi cũng toàn thuê Civic thôi...
Khi đủ điều kiện mua xe thì ra Honda Kim Thanh Lý Thường Kiệt gần nhà mấy lần để xem xe / chọn màu / xem giá / rồi đăng ký lái thử...tùm lum hết trơn gần cả tháng trời lăn tăn khi mà model ở Việt Nam đã bị demode vào tháng 11 với sự kiện tại US, thật sự quá quê độ với dàn táp lô của em nó nên không quyết định được liền là có nên lấy hay không......Civic 2.0 nằm trên top-list của em cho đến một ngày em lon ton đi lái thử xe theo khuyến cáo của thằng bạn "mày cứ đăng ký đại thử đi, không thích thì thôi"........lái xong ra về là.....kết thúc một cuộc tình 10+ năm :(.......
.......cuối cùng em quyết định không mua Civic mà mua một brand khác trong vòng.....2 giờ đồng hồ sau khi ngồi thử lên chiếc xe đó!!!! Civic làm em lăn tăn quá nhiều cũng bởi vì cái dàn táp-lô chứ nếu không là em "xúc" Civic trong vòng 3 nốt nhạc chứ không kéo dài cả tháng để rồi.........chia tay đường ai nấy đi ! ;) Thế là kết thúc một tình yêu hơn 10 năm của em với Civic......chắc khó có cơ hội quay lại với Civic....
Đôi lúc thấy em Civic 2013 chạy ngoài đường thì em cũng còn "vương vấn" nhiều lắm nhưng em lại quá "yêu" em xe hiện tại nên chắc tình yêu kế tiếp sẽ không là Honda mà tiếp tục sẽ là chung brand với em xe hiện tại......tạm biệt một tình yêu Civic từ thời "sanh viên" !!!

(văn em dở lắm).

Hạng B1
20/6/12
99
3
18
em đang viết cảm nhận về em civic 2012 thôi còn 2013 thì mới quá chưa ngồi qua lần nào cả ,động cơ thì tương đối là hệt nhau chỉ thay đổi về kiểu dáng thôi phải không các bác ? sau Mec và Bim thì Honda là vô đối trong tầm này