Tập Lái
17/5/10
2
0
0
biển "cam" là xe nô pipi hả các pác

pác tiger cho hỏi cái là ở biên hòa hay đồng nai này đi xe biển NN có sao kô ạ, tại mấy tháng trước có thấy con HD biển NN không biết có phải của pác tiger không hay dựng ở đầu hẻm nhà cháu ở tân mai
.

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
npt_jr1989 nói:
biển "cam" là xe nô pipi hả các pác

pác tiger cho hỏi cái là ở biên hòa hay đồng nai này đi xe biển NN có sao kô ạ, tại mấy tháng trước có thấy con HD biển NN không biết có phải của pác tiger không hay dựng ở đầu hẻm nhà cháu ở tân mai
.

Em chỉ nói đùa thôi! chứ những xe ''này'' mua ở bên Cam nhưng đã được mua bán giấy tờ đàng hoàng, biển ĐK hợp lệ. còn cái vụ biển NN thì chuyện xưa rồi bác ạ! những xe này mua lại của người NN làm ở các cơ quan ngoại giao, giấy đăng ký do cơ quan CATP sỏ tại cấp thì quá hợp pháp rồi !
mà ''nhà cháu'' ở TM chỗ nào vậy!? khg chừng mình lại là hàng xóm đây!!!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/5/10
2
0
0
saigon tiger nói:
Em chỉ nói đùa thôi! chứ những xe ''này'' mua ở bên Cam nhưng đã được mua bán giấy tờ đàng hoàng, biển ĐK hợp lệ. còn cái vụ biển NN thì chuyện xưa rồi bác ạ! những xe này mua lại của người NN làm ở các cơ quan ngoại giao, giấy đăng ký do cơ quan CATP sỏ tại cấp thì quá hợp pháp rồi !
mà ''nhà cháu'' ở TM chỗ nào vậy!? khg chừng mình lại là hàng xóm đây!!!

hàng xóm thì chắc không thể đâu ạ :D, đầu hẻm nhà cháu có cái shop bán đồ thời trang nữ cứ khoảng 1 tuần thì thấy có mông to dựng trước shop àh thường thì là con CB1000R nhưng biển số toàn 5X-AX, có lần thấy con HD biển NN dựng ở đó mấy ngày liền mà xem trong topic kia của pác tiger có con HD biển NN y chang luôn.
Mà xe mua bên Cam thường người ta tháo rời ra chuyển về VN lắp lại hả pác :confused:s

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
@ntp-jr1989: ok bác nói vậy là em biết khu vực chỗ nhà bác rồi! chiếc HD roadking mà bác nói là của một member của HOG saigon, nhà cũng ở BH hoà luôn! còn chiếc cb1r đó cũng là xe bạn ở BH.

C2
Tập Lái
13/3/09
2
0
0
47
Em củng ở BH cho em vô tham gia được không bác Tiger?

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi
C2 nói:
Em củng ở BH cho em vô tham gia được không bác Tiger?

bác C2 hôm nay gia nhập OS rồi à! welcome bác nha!!!
mình người nhà cả mà, đừng ''chọt lét'' nhột bạn ơi!!!
chờ hết WC AE mình uống beer bữa đi, lâu quá không gặp!