Hạng C
5/5/16
617
979
93
Đầu tiien có lẻ bác chủ xin vượt mà đường đông nên thằng kia ko né qua. Rồi bác chủ đá pha liên tuc kiểu khiu khíc vậy thì xe trước ai mà chịu đựoc, gặp mấy anh đó xỉn xỉn nữa là thoi rồi xác định bác àh
Với lại đi trong đoạn Lý thái tổ này bác vượt chi, đường đong mà
Bác thấy nó cố tình dừng xe nhìu lần để dằn mặt bác sau khi bác nháy pha thì biết nó điên rồi, vậy mà bác không chịu "tránh ma chẳng xấu mặt nào". Không thì bác phải xác định trong xe bác phải có vài anh đang xỉn và chuẩn bị chiến. Nếu không bác nên nhường em nó đang máu....
Nói chung hành động của thằng kia là sai hết, nhưng cũng xem xét bác chủ có lỗi chọ điên nó 1 phần nữa.
Nói để ae rút sợi dây kinh nghiệm: một là nhường, hay là chiến. Nếu mình hiền thì đừng choc thằng đien. Không thì phải hiểu mình phải điên hơn nó
(em là bác chủ thì sau khi qua mặt mà thằng đó cố tình gây chuyện là em cúp xe tạt đàu nó ngay. Đánh phủ đầu liền. Xe em bh 4 chiều mà... nhưng phải đảm bảo thằng kia gây chuyện thật sự nha. Không thì thôi, toàn anh em trên O S không ah. Hi)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
25/1/16
73
61
18
47
Đọc hết 22 trang, tự rút ra bài học cho bản thân mình. Cảm ơn bác chủ đã đăng bài

• Like
Reactions: aH0Ha
Hạng B2
27/9/11
203
75
28
47
Quần đảo Hoàng Sa
Hôm em đi Vũng tàu cũng có thằng chạy xe kiểu này, dừng chính giữa đường cho mọi người trong xe xuống, sau đó đứng chính giữa đường chờ, qua 2 cái đèn xanh cũng không đi, chắc bác tài này nghĩ đang ở nhà mình hay sao đó, đúng là óc phẳng

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Đồng ý việc mấy thằng kia đánh bác, đập xe bác là hành vi hình sự. Bác có thể đến CA phường gần nhất báo cáo việc bị hành hung khu vực NKKN đó chắc thuộc P6 Q3, số 16 Võ Văn Tần.
Còn việc đá pha kia em không bàn đến, tại bác xui, gặp trúng mấy ông lầy thôi. Em cũng đá pha hoài mà may vẫn chưa bị đánh. :D
Bác PD hạn chế đá pha nhiều trên cung đường từ Đà Nẵng - Hà Tĩnh và Bình Phước - Gia Lai nhá. Không là em không biết chiện gì xảy za đâu!!! Hía hía hía

Hạng B2
12/1/13
139
134
43
Chắc tại bác chủ đang vội về nhà đường 2 vặt liền mà bác cũng xin vượt . Tp nhiều đường đi mà bác , gặp e thì e đi đường khác cho lành

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
49
Hồ Chí Minh
xe em biển 216.16 các bác gặp em có gì bỏ qua cho em, chứ cái kiểu bác chủ chạy xe mà gặp em như chiếc ỉn là em chắc 100% bác bị treo bằng 30 ngày, giam xem 15 ngày và một mớ chi phí bồi thường cho em vì tội gây tai nạn do không làm chủ tốc độ và giữ khoảng cách an toàn. chiếc Ỉn còn sợ hư xe đấy, em là cho bác kiss em luôn rồi. Chúc mừng bác chủ thiệt hại không đáng kể.

Hạng D
30/4/14
1.139
16.993
113
xe em biển 216.16 các bác gặp em có gì bỏ qua cho em, chứ cái kiểu bác chủ chạy xe mà gặp em như chiếc ỉn là em chắc 100% bác bị treo bằng 30 ngày, giam xem 15 ngày và một mớ chi phí bồi thường cho em vì tội gây tai nạn do không làm chủ tốc độ và giữ khoảng cách an toàn. chiếc Ỉn còn sợ hư xe đấy, em là cho bác kiss em luôn rồi. Chúc mừng bác chủ thiệt hại không đáng kể.
Em mà thấy biển xe bác là em nghĩ "Đại gia" hoặc "Có quyền" nên em sẽ không dám bon chen :3dcuoi: (em đùa tí, nếu có trúng thì bác kệ em nha)

Nhưng công nhận bác "bấm chuẩn", ra số đẹp đấy :3dcuoi:

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Đít bác là ba con số không hun vào chả êm ái giề :3dcuoi:

• Like
Reactions: coaltrung