Hạng B2
24/5/14
151
495
63
51
Tân Bình - Tp.HCM
Thôi. Tiếp thu rút kinh nghiệm.
Em cũng thik đá đá lắm lắm cơ. Nhất là khi gặp đồng bọn.
Nhơn dịp lày iem tháo đèn led pha bán rẽ - gắn lại đèn dầu cho lành.... keke.
Em mời bác chủ vại beer ún hạ hỏa nào.
Các thiệt hại khác bảo hiểm lo. Khó quá bỏ qua đi bác.
:3dmuonan:

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Có coi ở trên Face khúc đầu, giờ mới được coi khúc 2 của Bác Thớt. Với thể loại đó thì cũng có lúc bị đập lại thôi.
Ngừi xưa đã nói gồi:
"Cao nhân hữu tắc cao nhân trị"
Anh thớt có lỗi nhá đèn fa xin vượt "lối" (xin lỗi anh thớt e ko dám dùng từ nặng hơn).
Anh cao ráo, đạp lão phá hoại tài sản người khác quen tật, có ngày cũng gặp 1 anh dữ dằn phang cho 1 búa bể đầu.

Hạng D
18/12/06
1.692
1.716
113
Chia bùn cùng bác, sao bác không rẽ ngã khácđể tránh, thấy hành vi lái xe như thế là có v/đ rồi.

Hạng C
25/3/11
516
801
93
Một ông thì nhá pha vô tội vạ,chạy cũng ko phải vừa,một đám khác thì bị kích động bởi hành vi đá đèn gây ức chế dẫn đến hành động côn đồ.Cả hai bên kẻ tám lạng người gần 1 cân,nản.

• Like
Hạng D
8/4/12
1.267
999
113
Thôi. Tiếp thu rút kinh nghiệm.
Em cũng thik đá đá lắm lắm cơ. Nhất là khi gặp đồng bọn.
Nhơn dịp lày iem tháo đèn led pha bán rẽ - gắn lại đèn dầu cho lành.... keke.
Em mời bác chủ vại beer ún hạ hỏa nào.
Các thiệt hại khác bảo hiểm lo. Khó quá bỏ qua đi bác.
:3dmuonan:
Có tháo thiệt ko? E hóng chờ mua rẻ về gắn xe đạp... =))

• Like
Hạng B2
29/8/15
370
204
43
Video 1 thì thấy chủ thớt có vẻ vội, họ không nhường đường cũng đúng thui. Do đường đó không đủ điều kiện để nhường (chỉ có 1 land cho xe hơi), nếu nhường đường thì gặp mấy chú kia thì ăn bánh mì chắc.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
Em k có kiên nhẫn xem hết clip của bác, chỉ coi khúc đầu thấy bác đá pha mười mấy hai chục cái để thúc đít ngta đi là bác cũng k lịch sự, em rất ghét thằng nào cứ chạy sau mà đá pha mình như vậy.
Tụi trên ỉn còn hiền chứ gặp đầu gấu nó dừng xe ngay tại chỗ xuống đập bể mẹ 2 cái đèn xe bác ngay và luôn cho khỏi đá pha.:)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Em k có kiên nhẫn xem hết clip của bác, chỉ coi khúc đầu thấy bác đá pha mười mấy hai chục cái để thúc đít ngta đi là bác cũng k lịch sự, em rất ghét thằng nào cứ chạy sau mà đá pha mình như vậy.
Tụi trên ỉn còn hiền chứ gặp đầu gấu nó dừng xe ngay tại chỗ xuống đập bể mẹ 2 cái đèn xe bác ngay và luôn cho khỏi đá pha.:)
vậy nếu gặp bác thì bác làm sao?