Hạng B1
27/3/16
82
119
33
31
Em k có kiên nhẫn xem hết clip của bác, chỉ coi khúc đầu thấy bác đá pha mười mấy hai chục cái để thúc đít ngta đi là bác cũng k lịch sự, em rất ghét thằng nào cứ chạy sau mà đá pha mình như vậy.
Tụi trên ỉn còn hiền chứ gặp đầu gấu nó dừng xe ngay tại chỗ xuống đập bể mẹ 2 cái đèn xe bác ngay và luôn cho khỏi đá pha.:)
Rãnh rồi ngồi đếm thì thấy tới 33 phát.

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Bác chủ threat chắc chắn có việc gấp nên mới đá pha xin đường nhiều vậy, xe innova có điều kiện nhường nhưng không nhường là sai luật rồi, ngược lại còn đập phá tài sản (xe) người khác là hành vi phạm pháp hình sự rồi nha, có thể truy tố trách nhiệm hình sự, buộc bồi thường thiệt hại và phạt tù mức cao nhất là 5 năm, nếu bác chủ threat trình báo Công An thì mấy người đi Innova chắc chắn bị bắt

Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Nếu bác chủ threat muốn thì inbox cho tôi nhé,
Tôi sẽ sắp xếp tìm ra mấy người phạm tội trên xử lý theo pháp luật

• Like
Reactions: ntt61
Hạng C
1/6/13
806
517
93
- Bên phải có đường sao không vượt cứ bắt người khác nhường cho mình! (CA bắt người ta sao)
- Nhá đèn liên tục (đi đường rất bực cái loại này).

Hạng C
11/11/13
799
549
93
Đành rằng có chuyện gấp, nhg bác chủ đá pha dồn dập vậy cũng chả hay ho gì và tự làm cho tình hình thêm xấu đi. Nếu bác chủ khéo tí e nghĩ sự việc sẽ kg đến nổi thế và về nhà còn nhanh hơn.

ps: tối ra đg vài chục người có chiện gấp ai cũng đá pha như a chủ thì đường SG giống vũ trường, chắc đẹp lắm. hehe