Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
8t lên TP là ngon rồi
em 16 mới xuống SG đi học
Hoi nhỏ còn phải chăn bò :3dleluoi:
E hồi nhỏ phải lên núi lấy củi để mùa đông đốt lò giữ ấm, rồi ra đồng bắt cua bắt tép, nấu cơm thì nấu bằng rơm bằng củi, thế mà vẫn ngon lành cành đào. Bây giờ có nồi cơm điện chỉ việc vò gạo cắm vào ấn nút là chín, thế mà khối cô vẫn nấu k ra hồn, thiệt là hỏng hiểu nổi :3dsohai:

Hạng F
24/11/13
9.041
53.593
113
Hẹn khi nào xong vại B Tr
Hôm nay chờ duyệt, duyệt xong thì 2 ngày, mà mình cho làm đến thứ 6 luôn cho khỏi mắc công
Xe mới làm lại , đánh bass và dọn nội thất nguyên con, biết vậy đừng làm, vì sơn k đúng màu, biết vậy gần tết qua H nó làm và phủ Nano luôn cho rẽ, tính ra cũng bằng giá mà đc nhiều cái

Hạng F
24/11/13
9.041
53.593
113
E hồi nhỏ phải lên núi lấy củi để mùa đông đốt lò giữ ấm, rồi ra đồng bắt cua bắt tép, nấu cơm thì nấu bằng rơm bằng củi, thế mà vẫn ngon lành cành đào. Bây giờ có nồi cơm điện chỉ việc vò gạo cắm vào ấn nút là chín, thế mà khối cô vẫn nấu k ra hồn, thiệt là hỏng hiểu nổi :3dsohai:
Vậy lúc xưa ở Bắc à, Nam tiến vậy chắc đi hết, còn ổ tiên thôi hé, mà nhớ lại vậy tuổi thơ mới vui. Chứ e cũng ở SG 34 năm nên cũng bìn thường , hỏng có trâu để chăn nè :3dmong:

Hạng F
3/10/14
8.359
50.607
113
Vậy lúc xưa ở Bắc à, Nam tiến vậy chắc đi hết, còn ổ tiên thôi hé, mà nhớ lại vậy tuổi thơ mới vui. Chứ e cũng ở SG 34 năm nên cũng bìn thường , hỏng có trâu để chăn nè :3dmong:
E gốc Thanh Hóa bác ơi, cái xứ mùa Đông thì 1 là ở trong chăn bông, 2 là ngồi trong bếp ngồi sưởi ấm chứ ra ngoài là teo. Mùa Hè thì gió Lào nóng cháy da. Nói chung là tuổi thơ cũng dữ dội lắm bác :)
Hồi nhỏ bác k chăn trâu thì giờ chăn gà đỡ đi :D

Hạng F
12/11/14
5.491
33.954
113
Chă
E gốc Thanh Hóa bác ơi, cái xứ mùa Đông thì 1 là ở trong chăn bông, 2 là ngồi trong bếp ngồi sưởi ấm chứ ra ngoài là teo. Mùa Hè thì gió Lào nóng cháy da. Nói chung là tuổi thơ cũng dữ dội lắm bác :)
n gà nghe hấp dẫn đoá bTr - bù lại tuổi thơ hông dữ dội hen ;)

Hạng F
24/11/13
9.041
53.593
113
Ông ngoại e cũng Thanh Hoá nè, nhưng mất gốc rồi :)