Hạng F
24/11/13
9.041
53.577
113
Tin mới, tin mới, tin mới!!!
Thể theo nguyện vọng chính đáng của cả nhà, hôm nay mình lập thêm cái thớt mới, thứ nhất là để phòng ngừa bị bẻ cổ, thứ hai là để dễ sửa chữa khi vắng bác Chủ, thứ ba để đối phó với nhiều loại khách phức tạp, phát ngôn thiếu kiềm chế và tuyển thêm các thành viên ưu tú trong diễn đàn!
Hôm nay nghị quyết của cả nhà (xin mạn phép ae vì không đủ, nên em phát ngôn là cả nhà, mong các Bác vắng mặt vì công việc tha thứ cho việc làm này của em, xin bỏ quá và đừng giận em nhé!)
Anh em ta chuyển sang thớt kia, để dành thớt này cho hậu sự!!!
Xin chuyển!!!
Qua liền qua liền, thêm thớt chém nữa gòi :)

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Với suy nghĩ khách quan, e nghĩ nên tách thớt thành 2 thớt riêng biệt: 1 chuyên về kỹ thuật xe cộ, 2 là nơi chém gió trao đổi tâm sự.
Chứ đọc tiêu đề thớt mới của bác Th và tiêu đề thớt này, e thấy có sự trùng hợp. Đọc vô nội dung thớt mới, mấy trang đầu cũng là 8 lung tung. Như vậy Mem mới chẳng biết đâu mà lần, rồi cũng dễ nản.

Hạng D
26/6/05
3.023
14.528
113
otosaigon.com
Ok C, chờ đén mai cho thằng con mình chạy ra hỏi rồi báo ngay. Mình đã mạn phép cho nó số tel của C để nó Viber với chú C cho nhanh.

Đanh tính nếu ok thì mình tặng anh em trong hội mỗi xe 1 cái loại 290 baht dưới đây, gắn vào chạy Tết cho dzui. Cái nầy hình như cũng nhạy sáng, có đèn chiếu vào cũng lung linh à nghen.

View attachment 188743
Tel. thằng nhóc mình là 0903 ba chín, ba 4 ba 2. Các bác cứ Viber cho nó thoải mái. Cháu nó sẽ gom đi chợ xe mua 1 lần rồi mang về cho các bác nhé. Vô tư !
Phiền bác cả lại phiền thêm cậu cả nhà bác nữa rồi. Hi hi! Tks! B nhiu!

Hạng D
26/6/05
3.023
14.528
113
otosaigon.com
Nhóc thứ hai nhà mình còn zin, 25 tuổi, đang học MBA, đẹp trai, 1,80 m / 70 Kg, làm sui gia không ?

Tóm lại các bác cứ gom cho cháu nó mua 1 lần :
- bác C : 1 cái Zin chính hãng phía trước + 1 bộ sticker phía sau ( Xanh ?)
- bác Tr : 3 bộ sticker Trước + Sau + Volant : Đỏ cho cuộc đời lên hương.
- Toyotalover : 1 bộ sticker Sau : Xanh
Cái zin bác C thì để cháu nó check nhé.
Sticker mầu : 290 baht / bộ x 700 VNĐ = 203.000 đồng.
Ai nữa không ?
Anh sui chơi không ?
E ko biết có trễ ko!!! Nếu còn kịp bĐg cho e một bộ trc sau và vo lăng luôn ah! Gđ chân thành cảm ơn!!!
B thấy màu nào hợp với màu vàng cát b chọn giúp e luôn ah!