Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
20/4/14
111
41
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
demchovo nói:
Hơn 1 tuần nay em theo dõi và đọc tất cả các topic nói về chung cư, dự án lọ dự án chai và cũng lọ mọ đi tham quan, khảo sát hết nhưng cuối cùng cũng chưa quyết được cái nào. Mong các bác vào chỉ giáo giúp em và cũng đừng ném đá em tội nghiệp :(
Em cần căn khoảng 60 m2 trở lên, 2 phòng ngủ. Vị trí Q. 2, Thủ Đức vì em làm ở Thủ Đức. Tiền bạc thì tiền tươi em có được 500tr, còn 300tr em vay. Dự án thì 1 là đã hoàn thiện vào ở ngay, 2 là dự án khoảng 1 năm nữa giao nhà và thanh toán theo từng đợt thì em trả hết được, khỏi phải vay ngân hàng. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào tốt tốt, tin tưởng được, giao nhà đúng tiến độ với. Em sẽ hậu tạ cho người nào giới thiệu dự án em ưng ý và đặt cọc mua nhé. Đa tạ các bác.
bác qua Parcspring xem thu di bac
có hỗ trợ vay vốn 70% giá trị căn hộ bác có thể alo cho em, em dẫn bác đi xem nhà mẫu, 10/5 này bên em có event, có chủ đầu tư, có ngân hàng nữa đó bác, bác cứ qua tham khảo thêm nều có khả năng thì mình mua, không thì biết thêm thông tin để tìm nhà cho bác.
0982 927 923

Tập Lái
11/10/13
8
254
48
- Em ko phải là cò vạc gì hết nha, lượn lờ gặp phải topic này nên vào góp ý cho bác chủ thôi, biết đâu sau này làm hàng xóm. Em đang ở cc Phố đông kế bên EHome1, đi vào sử dụng 1 năm rồi, xin đánh giá theo ý kiến cá nhân như sau:

Giá cả: căn 66m2 2 phòng ngủ 1WC 1 phòng tắm hiện tại chắc cỡ 900tr, phí quản lý 5k/m2, bác nên tới trực tiếp gặp sale cty ở tầng 2 để hỏi giá cả thực tế,
Ưu điểm:
+ thiết kế hiện đại, thoáng mát, sạch sẽ: cái này còn tùy view của mỗi người nhưng em chấm 8/10
+ camera rất nhiều: khuôn viên, nhà xe (tầng 1,2), 4 thang máy (ít phải chờ), 2 máy phát điện
+ thẻ từ cho từng tầng, tầng nào thì đi tầng đó, ko có chuyện đi "nhầm" tầng (hơi bất tiện nếu thích tám với hàng xóm)
+ nội ngoại thất ok, đồ ceasar xài được, cửa thép chống cháy...

Khuyết:
+ Xung quanh nhà cửa + tiện ích chưa nhiều, nhưng tương lai thì chắc chắn sẽ khác
+ Dân quê choa Nghệ an Hà Tĩnh khá nhiều, em gốc Hà Tĩnh nhưng ko thiện cảm mấy vì họ hay làm phiền em

Nên thuê ở vài ba tháng trước khi mua cho chắc nha bác, nhiều khi em cũng ko tin tưởng lời em nói là mấy đâu, đùa thôi :D

Tập Lái
11/10/13
8
254
48
- Hiz, sorry em nhầm số 2 thành số 1, Ehome 2 giá cả OK nhưng thiết kế ko thích bằng phố đông, mà ngoài lề cái là qua phố đông thì các bác sẽ có dịp tham quan làng trồng rau ngay dưới cc, em cũng có sở hụi kha khá dưới đó :D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/4/14
13
1
3
Toàn giá trên trời không nhỉ , 800tr + thêm vay vốn làm 1 căn 1 tỷ hơn cho hoành tráng đi bác

Tập Lái
21/3/14
11
5
3
inside_gef nói:
Toàn giá trên trời không nhỉ , 800tr + thêm vay vốn làm 1 căn 1 tỷ hơn cho hoành tráng đi bác

Bác ấy có khoảng 500tr tiền tươi thôi, quất căn trên tỷ, trả tiền vay còng lưng.

Hạng B2
20/4/14
111
41
28
Củ Chi, Tp Hồ Chí Minh
demchovo nói:
Hơn 1 tuần nay em theo dõi và đọc tất cả các topic nói về chung cư, dự án lọ dự án chai và cũng lọ mọ đi tham quan, khảo sát hết nhưng cuối cùng cũng chưa quyết được cái nào. Mong các bác vào chỉ giáo giúp em và cũng đừng ném đá em tội nghiệp :(
Em cần căn khoảng 60 m2 trở lên, 2 phòng ngủ. Vị trí Q. 2, Thủ Đức vì em làm ở Thủ Đức. Tiền bạc thì tiền tươi em có được 500tr, còn 300tr em vay. Dự án thì 1 là đã hoàn thiện vào ở ngay, 2 là dự án khoảng 1 năm nữa giao nhà và thanh toán theo từng đợt thì em trả hết được, khỏi phải vay ngân hàng. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào tốt tốt, tin tưởng được, giao nhà đúng tiến độ với. Em sẽ hậu tạ cho người nào giới thiệu dự án em ưng ý và đặt cọc mua nhé. Đa tạ các bác.
Bên Bình Tân của em chỉ cần thanh toán 240tr là zô ở liền rồi bác ạ, rồi sau đó mỗi tháng góp 5,3tr trong 10 năm thôi bác.

demchovo nói:
em nghĩ 800 bác qua phố đông hoa sen coi can 2 phong ngủ 62 -64m2, hiện tại em đang ở căn 9A12 Phố Đông 64m2 ( giá 13.5tr/m thì phải)

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Thủ Đức từ khi có đường vành đai Bình Lợi giờ chung cư mọc lên nhiều lắm bạn cứ xuống đây mà tham khảo.

Status
Không mở trả lời sau này.