Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
13/4/13
208
15
18
Em cũng đang tìm căn hộ nào tầm 600-800tr có trả góp khu vực Thủ Đức Gò Vấp., bác nào biết chủ đầu tư nào uy tín ới em phát nhá

Hạng B2
22/3/13
190
14
18
10
căn hộ Ruby hoặc sunview Tower ở TĐ có giá tầm 600tr- 800tr/ căn.
Còn không thì CC HBC (CC cũ rồi, 10 năm rồi) cũng có giá tầm nhiêu đó, 5 tầng, ko có thnag máy nhưng thuận tiện, sát đường vành đai đang xây dựng...
Chịu khó đi xa tí thôi, nhưng có căn nhà làm của riêng cho mình.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.422
113
emerald nói tháng 12 năm rồi giao, giờ hẹn tháng 5 hả. mà thấy cũng xong rồi

Hạng B1
12/3/14
51
5
8
Hơn 1 tuần nay em theo dõi và đọc tất cả các topic nói về chung cư, dự án lọ dự án chai và cũng lọ mọ đi tham quan, khảo sát hết nhưng cuối cùng cũng chưa quyết được cái nào. Mong các bác vào chỉ giáo giúp em và cũng đừng ném đá em tội nghiệp :(
Em cần căn khoảng 60 m2 trở lên, 2 phòng ngủ. Vị trí Q. 2, Thủ Đức vì em làm ở Thủ Đức. Tiền bạc thì tiền tươi em có được 500tr, còn 300tr em vay. Dự án thì 1 là đã hoàn thiện vào ở ngay, 2 là dự án khoảng 1 năm nữa giao nhà và thanh toán theo từng đợt thì em trả hết được, khỏi phải vay ngân hàng. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào tốt tốt, tin tưởng được, giao nhà đúng tiến độ với. Em sẽ hậu tạ cho người nào giới thiệu dự án em ưng ý và đặt cọc mua nhé. Đa tạ các bác.
Bác có 500tr thì mua tốt, bạn em vừa đặt cọc mua căn hộ Sunview Town giá gần 700tr 2 phòng ngủ đó, bác tham khảo thử xem

Tập Lái
24/4/14
10
2
3
căn hộ Ruby hoặc sunview Tower ở TĐ có giá tầm 600tr- 800tr/ căn.
Còn không thì CC HBC (CC cũ rồi, 10 năm rồi) cũng có giá tầm nhiêu đó, 5 tầng, ko có thnag máy nhưng thuận tiện, sát đường vành đai đang xây dựng...
Chịu khó đi xa tí thôi, nhưng có căn nhà làm của riêng cho mình.
hic, giờ nhà chung cư mới hay căn hộ dành cho người thu nhập thấp đầy ra việc giề phải mua chung cư đã 10 năm bác ui. Tầm 800tr là bác chủ dư sức mua bên Sunview town, khỏi phải vay mượn mất công.

Hạng B2
4/4/14
152
7
18
Hơn 1 tuần nay em theo dõi và đọc tất cả các topic nói về chung cư, dự án lọ dự án chai và cũng lọ mọ đi tham quan, khảo sát hết nhưng cuối cùng cũng chưa quyết được cái nào. Mong các bác vào chỉ giáo giúp em và cũng đừng ném đá em tội nghiệp :(
Em cần căn khoảng 60 m2 trở lên, 2 phòng ngủ. Vị trí Q. 2, Thủ Đức vì em làm ở Thủ Đức. Tiền bạc thì tiền tươi em có được 500tr, còn 300tr em vay. Dự án thì 1 là đã hoàn thiện vào ở ngay, 2 là dự án khoảng 1 năm nữa giao nhà và thanh toán theo từng đợt thì em trả hết được, khỏi phải vay ngân hàng. Các bác giới thiệu giúp em dự án nào tốt tốt, tin tưởng được, giao nhà đúng tiến độ với. Em sẽ hậu tạ cho người nào giới thiệu dự án em ưng ý và đặt cọc mua nhé. Đa tạ các bác.
Khu vực TĐ giờ chung cư giá tầm này tui nghĩ có nhiều mà, bác thử đi khảo sát thực tế nhiều chỗ xem, khi gần ngã 4 Bình Triệu có mấy khu đang xây dựng đó.

Tập Lái
8/3/14
11
1
3
Em cũng đang muốn tìm 1 căn hộ giống bác, nhưng em không có dc tiền tươi nhiều như bác nên tìm căn nào có gói hỗ trợ 30,000 tỷ cho đỡ vã, lên thấy nhiều bác giới thiệu quá mà không biết có căn nào được gói hỗ trợ 30,000 tỷ không vợi?

Hạng B2
13/7/10
221
794
123
HCM
hic, giờ nhà chung cư mới hay căn hộ dành cho người thu nhập thấp đầy ra việc giề phải mua chung cư đã 10 năm bác ui. Tầm 800tr là bác chủ dư sức mua bên Sunview town, khỏi phải vay mượn mất công.

Theo e biết là chung cư cũ thì khi mình muốn sửa chữa thì theo ý mình, và mình tự thực hiện, còn chung cư mới này là phải phụ thuộc vào BQL tòa nhà, mà phí này là 3-5% gì đó lúc mình mua nhà. CC cũ thì chi phí sinh hoạt cũng ít hơn chỉ là tiền giữ xe, rác thải, và một số cái tùy nơi, còn chung cư mới thì tất tần tật các loại phí do BQL họ đặt ra và mình phải tuân theo.
Theo e biết là vậy , bác nào đã từng trải nghiệm 2 loại hình CC này , vào bổ sung dùm em nhé .

Status
Không mở trả lời sau này.